Money

केवळ 92 रुपयांत नवीन होंडा अ‍ॅक्टिव्हा होईल तुमची ; जाणून घ्या ईएमआयचे गणित आणि फीचर्स

अहमदनगर Live24 टीम, 31 डिसेंबर 2020 :- नवीन वर्षाच्या निमित्ताने जर तुम्ही दुचाकी खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्यासाठी होंडा अ‍ॅक्टिवा 6 जी हा एक उत्तम पर्याय असू शकेल. मासिक हप्त्यावर 70 हजार रुपयांपेक्षा कमी किंमतीची ही स्कूटी तुम्ही घरी घेऊ शकता.

किंमत आणि स्पेसिफिकेशन होंडाचे दोन मॉडेल आहेत :- एक्टिवा 6 जी एसटीडी, एक्टिवा 6 जी डीएलएक्स. देशाची राजधानी दिल्लीमध्ये ACTIVA 6G STD एसटीडीची एक्स-शोरूम किंमत 65,892 रुपये आहे. त्याचबरोबर, एक्टिवा 6 जी डीएलएक्सची एक्स-शोरूम किंमत 67,392 रुपये आहे.

नवीन अ‍ॅक्टिवा स्कूटीची लांबी 1833 मिमी, उंची 1156 मिमी आहे. व्हीलबेस 1260 मिमी, ग्राउंड क्लीयरन्स 171 मिमी, आसन लांबी 692 मिमी आहे.

याशिवाय इंधन टाकीची क्षमता 5.3L आहे. नवीन अ‍ॅक्टिव्हामध्ये एक्सटर्नल फ्यूल फिलर कॅप आणि इंजिन स्टार्ट-स्टॉप स्विच सारख्या नवीन वैशिष्ट्यांचा समावेश आहे. स्कूटी सहा रंगांमध्ये उपलब्ध आहे – राखाडी, पिवळा, लाल, पांढरा, निळा आणि काळा.

ईएमआयचे गणितः- जर तुम्ही ACTIVA 6G STD एसटीडीसाठी 5 हजार रुपयांची डाऊनपेमेंट केली तर तुम्हाला मासिक ईएमआय म्हणून 2,741 रुपये द्यावे लागतील. दिवसाच्या अनुसार, आपल्या खिशावर 92 रुपयांचा बोजा पडेल. मात्र, ईएमआय फक्त मासिक आधारावर देता येईल.

ईएमआयची ही गणना 9% व्याजाच्या आधारे केली गेली आहे. त्याच वेळी, कर्जाची परतफेड कालावधी दोन वर्षांचा आहे. याचा अर्थ ईएमआय 24 महिन्यांसाठी भरावा लागेल. जितके जास्त पेमेंट होईल तितके ईएमआयचा भार कमी होईल. आपण कर्ज परतफेड कालावधी कमी केल्यास, फायदा अधिक होईल.

एक्टिवा ही भारतातील सर्वाधिक विक्री होणारी स्कूटर आहे, ती अनेक वर्षांपासून लोकांची पहिली पसंती राहिली आहे. होंडा अ‍ॅक्टिव्हा 6 जी स्कूटरवर डिसेंबरमध्ये 5000 रुपयांपर्यंतचे कॅशबॅक उपलब्ध आहे. इतकेच नाही तर तुम्ही डाऊन पेमेंट ना करता , डॉक्युमेंटेशन शिवाय अ‍ॅक्टिवा 6 जी घरी घेऊन जाऊ शकता.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button