Best Sellers in Electronics
Ahmednagar NewsEntertainmentIndiaMoney

काय सांगता ! अगदी फ्रीमध्ये पहा नेटफ्लिक्स, Amazon प्राइम, डिस्ने + हॉटस्टार ; कसे ? वाचा…

अहमदनगर Live24 टीम, 3 जानेवारी 2021 :- कोरोना कालावधीत सिनेमा घरे बंदच राहिली आणि बहुतेक ठिकाणी अद्याप बंद आहेत. पण नेटफ्लिक्स, अमेझॉन प्राइम आणि डिस्ने + हॉटस्टार सारख्या ओटीटी प्लॅटफॉर्मने सिनेमा घरांची कमतरता भागवली.

आता बऱ्याच मोठ्या चित्रपटाचे स्टार्सदेखील आपले नवीन चित्रपट या प्लॅटफॉर्मवर सोडत आहेत. परंतु या प्लॅटफॉर्मचा एक्सेस विनामूल्य मिळत नाही, आपल्याला त्यासाठी पैसे द्यावे लागतात.

परंतु डिस्ने + हॉटस्टार, नेटफ्लिक्स, झी 5 आणि Amazon प्राइम व्हिडिओ यासारख्या मोठ्या प्लॅटफॉर्मवर मोफत एक्सेस करण्याचे काही मार्ग आहेत, जे आम्ही आपल्याला येथे सांगणार आहोत.

विनामूल्य एक्सेस कसा मिळवावा :- नेटफ्लिक्स एक महिन्याचा फ्री ट्रायल ऑफर देत असते, परंतु आता ते बंद झाले आहे. डिसेंबरमध्ये नेटफ्लिक्स स्ट्रीमफेस्ट देखील होता, ज्यामध्ये दोन दिवस विनामूल्य सेवा देण्यात आली. इतर सेवांप्रमाणे बर्‍याच टेलिकॉम कंपन्या नेटफ्लिक्स विनामूल्य ऑफर करत नाहीत.

पण व्होडाफोन आयडिया हे नेटफ्लिक्सवर फ्री एक्सेस देते. आपण नवीन पोस्टपेड कनेक्शनसाठी साइन अप केल्यास आणि रेडएक्स योजना किंवा अधिक महाग योजना मिळाल्यास आपल्याला हा लाभ मिळू शकेल. 1099 रुपये मासिक पासून सुरू होणाऱ्या आणि सहा महिन्यांच्या लॉक-इन कालावधीसह येणाऱ्या रेडएक्स योजनेत तुम्हाला संपूर्ण वर्षासाठी नेटफ्लिक्स विनामूल्य मिळेल.

जिओ विनामूल्य नेटफ्लिक्स सब्सक्रिप्शन देते :- जिओ त्याच्या सर्व पोस्टपेड प्लॅनसह विनामूल्य नेटफ्लिक्स सब्सक्रिप्शन देखील देते. परंतु तुम्हाला नेटफ्लिक्सची केवळ बेसिक मोबाइल-ओनली सब्सक्रिप्शन मिळेल, ज्याची किंमत 199 रुपये आहे. या योजनेत, सेवा केवळ आपल्या स्मार्टफोनवर उपलब्ध असेल.

आपण जिओचे पोस्टपेड ग्राहक असल्यास, कंपनीला या सर्व योजनांमध्ये Amazon प्राइम आणि डिस्ने + हॉटस्टार व्हीआयपी सदस्यता विनामूल्य मिळेल. जिओची पोस्टपेड योजना 399 रुपयांपासून सुरू होऊन 1,499 रुपयांपर्यंत आहे.

एअरटेलच्या ऑफर काय आहेत ? :- एअरटेलच्या पोस्टपेड ग्राहकांना 499 रुपयांच्या किंवा त्यापेक्षा जास्त किंमतीच्या सर्व योजनांवर एक वर्षासाठी Amazon प्राइम सदस्यता मोफत मिळणार आहे. याची किंमत 999 रुपये आहे. या योजनेस डिस्ने + हॉटस्टारची व्हीआयपी सदस्यता देखील मिळेल आणि ती देखील एका वर्षभर.

एअरटेलचे प्रीपेड वापरकर्ते 289 रुपयांची योजना खरेदी करू शकतात, ज्यामध्ये ZEE5 प्रीमियम सब्सक्रिप्शन, अमर्यादित कॉल आणि 1.5 जीबी डेटा मिळेल. या योजनेची वैधता 28 दिवसांची आहे. 349 रुपयांच्या प्रीपेड योजनेत तुम्हाला एका महिन्याची अ‍ॅमेझॉन प्राइम मेंबरशिप, दररोज 2 जीबी डेटा, अमर्यादित कॉल आणि 100 दैनंदिन एसएमएस देखील मिळतील. ही योजना 28 दिवसांसाठी येईल.

Vi वर विनामूल्य ZEE5 सब्सक्रिप्शन :- Vi च्या नियमित पोस्टपेड योजनेत अमेझॉन प्राइम व्हिडिओ आणि ZEE5 सब्सक्रिप्शन देखील समाविष्ट आहे. आपल्याला फक्त वीआय अॅपवर जाऊन आपल्या विनामूल्य ऑफरचा दावा करण्याची आवश्यकता आहे. अमेझॉन प्राइम सर्व्हिस संपूर्ण वर्षभरासाठी पोस्ट पेड योजनांमध्ये उपलब्ध आहे.

प्रीपेड ग्राहकांसाठी, Vi ची 409 रुपयांची योजना आहे, ज्यात एक वर्षाचा ZEE5 प्रीमियम एक्सेस, अमर्यादित व्हॉईस कॉल, एकूण 90 जीबी आणि 100 एसएमएस / दिवसाचा समावेश आहे.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button