Money

‘हे’ 13 शेअर्स तुम्हाला करू शकतात मालामाल; जाणून घ्या किती मिळतील पैसे

अहमदनगर Live24 टीम, 4 जानेवारी 2021 :- शेअर बाजारात गुंतवणूकीसाठी ब्रोकिंग फर्मचा सल्ला घेणे आवश्यक आहे. चांगल्या ब्रोकिंग कंपनीने सुचविलेल्या शेअर्समध्ये गुंतवणूक करणे शहाणपणाचे आहे. जर तुम्हाला शेअर बाजारातून पैसे कमवायचे असतील तर ही बातमी तुमच्या उपयोगाची आहे.

खरं तर, एंजल ब्रोकिंग फर्मने असे 13 शेअर्स सुचविले आहेत जे 2021 मध्ये चंगली कमाई करू शकतात. एंजल ब्रोकिंगचा असा विश्वास आहे की सरकार आणि आरबीआयने घेतलेल्या उपाययोजना आणि अर्थव्यवस्था खुल्या केल्यामुळे सतत सुधारणा होऊ शकतात. शेअर बाजार विक्रमी पातळीवर आहे. चला मालामाल करू शकतील अशा शेअर्सची माहिती घेऊ-

स्वराज इंजिन आणि एनआरबी बीयरिंग्ज :- स्वराज इंजिनचा स्टॉक सध्या 1416 रुपयांवर आहे. परंतु या शेअरचे लक्ष्य 1891 रुपये आहे. म्हणजेच सध्याच्या पातळीवरून हे शेअर्स 1891 रुपयांपर्यंत पोहोचू शकतात. ट्रॅक्टर उद्योगातील मजबूत पुनर्प्राप्तीचा फायदा स्वराज इंजिनसारख्या कंपन्यांना होईल (मजबूत रब्बी पीक, एमएसपी आणि पावसाळ्यात सामान्य वाढ). त्याचवेळी एनआरबी बीयरिंग्जचे शेअर्स सध्या 100 रुपयांच्या आसपास आहेत, परंतु सध्याच्या दरापेक्षा ते 118 रुपयांपर्यंत जाऊ शकतात. म्हणजेच सुमारे 18 टक्के परतावा. देशांतर्गत वाहन क्षेत्रातील रिकव्हरीमुळे कंपनीचे उत्पन्न वाढू शकते.

बंधन बँक आणि आयडीएफसी फर्स्ट बँक :- बंधन बँकेचा शेअर सध्या 413 रुपयांवर आहे. पण या शेअरचे टार्गेट 525 रुपये आहे. सध्याच्या दरापेक्षा हे शेअर्स 525 रुपयांपर्यंत पोहोचू शकतात. बँकेचा मजबूत डिपॉजिट आधार आणि नवीन क्षेत्रात प्रवेश याचा फायदा होईल. त्याचबरोबर आयडीएफसी फर्स्ट बँकेचा वाटा शेअर सुमारे 37 रुपये आहे, परंतु सध्याच्या दरावरून तो 44 रुपयांवर जाऊ शकतो. म्हणजेच प्रति शेअर 7 रु. कमाई होईल.

 अतुल आणि गॅलेक्सी सर्फेक्टंट्स :- अतुलचा शेअर सध्या 6386 रुपयांवर आहे. पण या शेअर्सचे उद्दिष्ट 7339 रुपये आहे. अतुलचा केमिस्ट्री स्किल सेट खूप मजबूत आहे. चीनमधून उत्पादन शिफ्टिंग मुळे या कंपनीला अधिक फायदा होईल. त्याच वेळी, गॅलेक्सी सर्फॅक्टंट्सचे शेअर्स सध्या सुमारे 2000 रुपये आहेत, परंतु सध्याच्या दराने ते 2284 रुपयांवर जाऊ शकतात. म्हणजेच प्रति शेअर कमाई 284 रुपये असू शकते. वैयक्तिक आणि गृह देखभाल विभागात पुनर्प्राप्तीमुळे कंपनीला चांगली वाढ मिळेल अशी अपेक्षा आहे.

पर्सिटेंट सिस्टम्स आणि मेट्रोपोलिस हेल्थकेयर :- पर्सिस्टंट सिस्टम्सचा शेअर सध्या 1490 रुपये आहे. परंतु या शेअरचे लक्ष्य 1677 रुपये आहे. 2020-21 च्या पहिल्या तिमाहीत पर्सिस्टंट सिस्टीम्सला 15 करोड़ डॉलर्सचे कॉन्ट्रॅक्ट्स मिळाले, ज्यामुळे दुसऱ्या सहामाहीत त्याची वाढ होईल. त्याचबरोबर मेट्रोपोलिस हेल्थकेअरचा शेअर सध्या 1949 रुपयांच्या आसपास आहे, परंतु सध्याच्या दरापेक्षा तो 2593 रुपयांवर जाऊ शकतो. म्हणजेच तुम्ही प्रति शेअर 650 रुपयांपेक्षा जास्त पैसे कमवू शकता.

 नारायण हृदयालय आणि गुजरात गॅस :- नारायण हृदयालयाचा शेअर सध्या 441 रुपये आहे. परंतु या शेअरचे उद्दीष्ट 500 रुपये आहे. नारायण हृदयालयात पुढे चांगली वाढ होण्याची शक्यता आहे. त्याच वेळी, गुजरात गॅसचा शेअर सध्या सुमारे 380 रुपये आहे, परंतु सध्याच्या दराने तो 450 रुपयांपर्यंत जाऊ शकतो. म्हणजेच तुम्ही प्रति शेअर 70 रुपयांपेक्षा जास्त पैसे कमवू शकता. गॅसच्या किंमती खाली आल्यामुळे औद्योगिक क्षेत्रातील मागणीत वाढ झाली आहे.

 हॉकिंस कुकर, जेके लक्ष्मी सिमेंट आणि व्हर्लपूल :- हॉकीन्स कुकरचा शेअर सध्या 5866 रुपयांवर आहे. पण या शेअरचे लक्ष्य 6776 रुपये आहे. सध्या जेके लक्ष्मी सिमेंटचा शेअर सुमारे 333 रुपये आहे, परंतु सध्याच्या दराने तो 422 रुपयांवर जाऊ शकतो. म्हणजेच प्रति शेअर कमाई 89 रुपयांपेक्षा जास्त असू शकते. व्हर्लपूल इंडियाच्या शेअर्सची किंमत 2509 रुपये आहे, तर हे शेअर्स 3032 रुपयांवर जाऊ शकतात.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button