Money

बाईक घ्यायचीये ? 25 हजारांत खरेदी करा यामाहा एफझेड,अपाचे ; ‘असा’ घ्या फायदा

अहमदनगर Live24 टीम, 4 जानेवारी 2021 :- जुन्या बाईकची खरेदी अनेक प्रकारे फायदेशीर मानली जाते. आपण आता दुचाकी चालविणे शिकत असल्यास किंवा शिकायचे असल्यास आपण जुन्या बाईक खरेदी करू शकता.

यासह आपले बजेट कमी असल्यास आणि नवीन बाइक खरेदी करण्यास अक्षम असल्यास आपण जुन्या बाईकची खरेदी करुन आपली आवश्यकता पूर्ण करू शकता. जुनी बाईक घेण्यापूर्वी लोकांच्या मनात अनेक प्रश्न असतात, त्यातील एक म्हणजे जुन्या बाईक कोठून खरेदी करायच्या? कारण बाजारात असे अनेक पर्याय आहेत ज्याद्वारे हे काम करता येते.

अधिक पर्याय असल्यामुळे लोक गोंधळलेले असतात. जर आपणही याच परिस्थितीत असाल तर आपल्याला कमर्शियल शॉपिंग साइट ‘Droom’ वेबसाइटद्वारे सर्वोत्तम पर्याय मिळू शकेल. आपण या प्लॅटफॉर्मद्वारे आपल्या आवडीची बाइक शोधू शकता आणि त्यासह आपण बजेटनुसार बाइकची निवड करू शकता.

येथे आपल्याला 20 ते 34 हजार रुपयांच्या रेंजमध्ये बाईक मिळू शकते. तथापि, आपण कोणत्या कंपनीची बाईक खरेदी करणार आहेत यावर किमती अवलंबून आहे. येथे काही पर्याय आम्ही देत आहोत –

1. TVS Apache RTR 180cc ABS: या बाईकचे 2014 चे मॉडेल विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. हे दुचाकीच्या पहिल्या मालकाद्वारे विकले जात आहे. ही बाईक 37,000 हजार किलोमीटर चालली आहे. याव्यतिरिक्त, ते प्रति लिटर 45 किलोमीटरचे मायलेज देते. यात 179 सीसी इंजिन आहे. ताची व्हील साइज 17 इंच आहे. याची किंमत 31,500 रुपये आहे.

2. Hero CBZ Xtreme 150cc: या बाईकचे 2014 चे मॉडेल विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. हे दुचाकीच्या पहिल्या मालकाद्वारे विकले जात आहे. ही बाईक 76,544 हजार किलोमीटर चालली आहे. याव्यतिरिक्त, ते 65 किमी / लीचे मायलेज देते. यात 149.2 सीसी इंजिन आहे. त्याचे व्हील साइज 18 इंच आहे. याची किंमत 21,100 रुपये ठेवण्यात आली आहे.

3. Yamaha FZs 150cc 2010: या बाईकचे 2010 चे मॉडेल विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. दुसर्‍या दुचाकी मालकाकडून ती विकली जात आहे. ही बाईक 11,000 हजार किलोमीटर चालली आहे. याव्यतिरिक्त, ते प्रति लिटर 45 किलोमीटरचे मायलेज देते. यात 149 सीसी इंजिन आहे.

त्याचे व्हील साइज 17 इंच आहे. याची किंमत 25,200 रुपये ठेवण्यात आली आहे. टीपः वर नमूद केलेल्या बाईकशी संबंधित माहिती Droom वेबसाइटवरील माहितीनुसार आहे. जुनी दुचाकी खरेदी करताना कागदपत्रे आणि कारची स्थिती स्वत: तपासा. वाहनाच्या मालकाची भेट न घेता किंवा वाहन न तपासता ऑनलाईन व्यवहार करू नका.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button