Best Sellers in Electronics
Money

मस्तच ! 2021 मध्ये येणार मारुतीच्या ‘ह्या’ 3 नवीन कार ; जाणून घ्या सविस्तर माहिती….

अहमदनगर Live24 टीम, 5 जानेवारी 2021 :-2020 मध्ये कोरोना साथीच्या आजारामुळे सर्वत्र चढउतार दिसून आले. मागील वर्ष हे वाहन क्षेत्रासाठीदेखील एक आव्हान होते. असे असूनही, बऱ्याच नवीन कार बाजारात आणण्यात आल्या आणि काही जुन्या मॉडेल्सचे नवे रूप समोर आले.

2020 मार्चपूर्वी सादर केलेल्या मोटारींची अपडेट आवृत्ती बहुतेक बीएस – 6 ची आहेत. आता 2021 मध्ये देशातील सर्वात मोठी कार निर्माता कंपनी मारुती सुझुकी 3 नवीन स्वस्त कार बाजारात आणणार आहे. या कारची अंदाजित किंमत 6 लाख रुपयांपेक्षा कमी असेल. चला या तीनही कारचा तपशील जाणून घेऊया.

मारुती सेलेरियो 2021 :- 2021 मध्ये सेलेरिओ कॉम्पॅक्ट हॅचबॅकला जनरेशनल अपडेट प्राप्त होणे अपेक्षित आहे. टेस्टिंग वेळी ही कार बर्‍याच वेळा पाहिली गेली आहे. चाचणी दरम्यान असे दिसून आले की या कारचा आकार वाढविण्यात आला आहे. त्याचे पुढील आणि मागील भाग पुन्हा डिझाइन केले जातील आणि काही नवीन अपडेट वैशिष्ट्ये जोडली जातील. ही कार केवळ 1.0-लिटर पेट्रोल इंजिनसह ऑफर केली जाऊ शकते, परंतु त्यास वॅगनआर सारख्या 1.2-लिटर पेट्रोल इंजिनचा दुसरा पर्याय दिला जाऊ शकतो. ही कार मारुतीच्या लाइनअपमधील एस-प्रेसो आणि वॅगन आर दरम्यानच्या रेंजमध्ये राहील. हे वॅगनआरला पर्यायी ठरू शकते. या कारची किंमत साडेचार लाख रुपयांपासून ते 7.7 लाख रुपयांपर्यंत असू शकते असा अंदाज आहे.

मारुती अल्टो 2021 :- मारुती अल्टो 2021 ची किंमत 3 लाख ते 4.4 लाख रुपये असू शकते. मारुतीच्या एंट्री-लेव्हल कारला यावर्षी जनरेशन अपडेट मिळू शकेल. ऑल्टोमध्ये, नवीन नियमांची पूर्तता करण्यासाठी 2020 पर्यंत काही अपडेट करण्यात आली होती, परंतु लवकरच त्यात अधिक वैशिष्ट्ये आणि नवीन डिझाइनसह एक जनरेशन अपडेट केले जाऊ शकते. नवीन मॉडेलमध्ये 0.8-लिटर पेट्रोल इंजिन दिले जाऊ शकते, परंतु मारुती अल्टोसाठी 1.0-लिटर पर्याय परत आणू शकेल. हे Datsun redi-GO आणि Renault Kwid शी स्पर्धा करेल .

मारुती स्विफ्ट फेसलिफ्ट व्हेरिएंट :- देशातील सर्वाधिक विकल्या जाणार्‍या मोटारींमध्ये 2021 च्या सुरुवातीच्या काळात थोडा बदल होऊ शकेल. सध्याची स्विफ्ट 2018 मध्ये लाँच केली गेली होती. तर कार आकर्षक बनविण्यासाठी काही किरकोळ अपडेट केली जाऊ शकतात. सन 2020 च्या मध्यामध्ये जपानमध्ये सुरू झालेल्या अपडेटच्या आधारे, त्यात काही कॉस्मेटिक बदल केले जाऊ शकतात. या कारमधून काही अतिरिक्त किटसुद्धा उपलब्ध होतील. मारुती बलेनोच्या 1.2 लिटर ड्युअलजेट पेट्रोल इंजिनसह फेसलिफ्ट स्विफ्ट सादर करू शकते.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button