Ahmednagar NewsAhmednagar NorthCrime

आंतरजातीय विवाह केल्याने छळ; तरुणीची आत्महत्या

अहमदनगर Live24 टीम, 5 जानेवारी 2021 :- संगमनेर शहरात लालतारा हौसिंग सोसायटी येथे सासरी नांदत असलेली विवाहीत तरूणी वैष्णवी राहुल घोडेकर, (वय- २१) हिला सासरच्या लोकांनी तू तुझ्या आईवडीलांकडून ३० हजार रूपये घेवुन ये अशी वेळोवेळी पैशांची मागणी करून ते पैसे न आणल्याने नवरा तसेच सासू- सासरे यांनी शारिरीक व मानसिक छळ करून पैशांची मागणी केली.

वैष्णवी हिने आंतरजातीय विवाह केला असल्याने तो सासु- सासरे यांना मान्य नव्हता. या कारणावरून तिचा सतत शारीरिक व मानसिक छळ करून तिला मानसिक त्रास देण्यात आला.

या त्रासास कंटाळून वैष्णवी राहुल घोडेकर या तरूणीने आत्महत्या केली. याप्रकरणी दिलीप रमेश श्रीराम, (धंदा -खासगी नोकरी, रा. लालतारा हौसिंग सोसायटी, संगमनेर) यांच्या फिर्यादीवरून आरोपी नवरा राहुल पांडूरंग घोडेकर,

सासरा पांडूरंग नामदेव घोडेकर, सासू कांताबाई पांडूरंग घोडेकर (सर्व रा. लालतारा होसिंग सोसायटी, संगमनेर) यांच्याविरूद्ध संगमनेर शहर पोलीसात गुन्हा दाखल करण्यात आला. घटनास्थळी डिवायएसपी मदने, पोनि देशमुख यांनी भेट दिली असून सपोनि साबळे हे पुढील तपास करीत आहेत.

सुरूवातीला पोलिसांत आत्महत्येप्रकरणी अकस्मात मृत्यूची नोंद करण्यात आली होती. मयत वैष्णवी हिच्या नातेवाईकांच्या फिर्यादीवरून नवरा, सासू, सासरे यांच्यावर गुन्हा दाखल झाला.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button