Best Sellers in Electronics
Ahmednagar NewsIndiaMaharashtraMoney

एअरटेलचे मोठे गिफ्ट; आता ‘ह्या’ छोट्या रिचार्जमध्ये मिळणार खूप डेटा

अहमदनगर Live24 टीम, 6 जानेवारी 2021 :-  आजकाल टेलिकॉम कंपन्या इतरांशी स्पर्धा करण्यासाठी स्वस्त प्लॅन ऑफर करत असतात. रिलायन्स जिओशी स्पर्धा करण्यासाठी भारती एअरटेलने आपला 199 रुपयांचा प्लॅन बदलला आहे.

नवीन वर्षात टेलिकॉम कंपन्या ग्राहकांना आकर्षित व्यस्त आहेत. कंपन्या ग्राहकांसाठी स्वस्त योजनांसह अतिरिक्त फायद्यावर लक्ष केंद्रित करीत आहेत.

नवीन वर्षाच्या एअरटेलच्या खास गिफ्टबद्दल बोलताना एअरटेलने आपल्या 199 रुपयांच्या रिचार्ज योजनेत डेटा 1 जीबीवरून 1.5 जीबीपर्यंत वाढवण्याची घोषणा केली आहे. याचा अर्थ असा की आता ग्राहकांना पूर्वीपेक्षा जास्त डेटाचा लाभ मिळेल.

अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंगसह अन्य सुविधा :- मिळालेल्या माहितीनुसार, एअरटेल आंध्र प्रदेश, कर्नाटक आणि तेलंगणा टेलिकॉम सर्कलमधील निवडक क्रमांकावर 199 रुपयांच्या रिचार्जमध्ये 1.5 जीबी डेटा ऑफर करत आहे. 199 रुपयांच्या प्रीपेड योजनेत 28 दिवसांसाठी 1.5 जीबी डेटा मिळत आहे.

याचा अर्थ असा की 28 दिवसात वापरकर्ते 42 जीबी डेटा वापरू शकतात. या व्यतिरिक्त या योजनेत वापरकर्त्यांना कोणत्याही नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंग प्रदान केली जात आहे.

या व्यतिरिक्त योजनेत 100 एसएमएस नि: शुल्क पाठविले जाऊ शकतात. या योजनेत अनेक अतिरिक्त फायदेही वापरकर्त्यांना देण्यात येत आहेत. यात ग्राहकांना विनामूल्य हॅलो ट्यून, विंक म्युझिक सदस्यता दिली जात आहे. एवढेच नाही तर या योजनेच्या रिचार्जवर एअरटेल एक्सट्रीम अ‍ॅप सबस्क्रिप्शनदेखील उपलब्ध आहे.

249 च्या योजनेतही ग्राहकांना बरेच फायदे मिळतील :- कंपनी अशाच काही वैशिष्ट्यांसह 249 रुपयांचाही प्लॅन ऑफर करते. 249 रुपयांच्या योजनेत सर्व ऑफर्स 199 रुपयांच्या प्लॅनसारखेच आहेत. पण फास्टॅगवर 100 रुपयांचा कॅशबॅक आणि एका वर्षासाठी शॉ अ‍ॅकॅडमी ऑनलाईन कोर्स या सुविधा जास्तीच्या मिळतात.

या योजनेत देखील, 28 दिवसांसाठी दररोज 1.5 जीबी डेटा प्रदान केला जातो, सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग आणि दररोज 100 एसएमएस प्रदान केले जातात.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button