Best Sellers in Electronics
India

जबरदस्त ! सॅमसंग टीव्ही खरेदीवर 20% कॅशबॅकसह फ्रीमध्ये मिळेल स्मार्टफोन

अहमदनगर Live24 टीम, 6 जानेवारी 2021 :- सॅमसंग टीव्ही खरेदीवर विशेष ऑफर देत आहे. सॅमसंगने बिग टीव्ही डेची घोषणा केली आहे. सॅमसंगचे 55 इंच किंवा त्यावरील टेलिव्हिजन या सेलमध्ये प्रीमियम ऑफर देत आहेत.

दक्षिण कोरियाई इलेक्ट्रॉनिक्स निर्माता सॅमसंगने देशभरातील सर्व प्रमुख ग्राहक इलेक्ट्रॉनिक्स किरकोळ विक्रेत्यांकडून सर्व 55 इंच आणि त्याहून अधिक प्रीमियम रेंजवर बिग टीव्ही ऑफरची घोषणा केली आहे. सॅमसंग बिग टीव्ही डेज दरम्यान ही ऑफर 31 जानेवारी 2021 पर्यंत असेल.

‘ह्या’ टीव्हीवर डिस्काउंट मिळेल :- 55 इंच, 65 इंच, 75 इंच, 82 इंच आणि 85 इंच QLED टीव्ही, क्रिस्टल 4 के यूएचडी, क्यूएलईडी 8 के टीव्ही खरेदीवर निश्चित फायद्यासह ग्राहक मोठ्या ऑफरचा देखील फायदा घेऊ शकतात.

याव्यतिरिक्त, ग्राहक 20 टक्क्यांपर्यंत कॅशबॅक आणि विस्तारित वॉरंटी ऑफर घेऊ शकतात, जे ईएमआयसह 1,990 रुपयांपेक्षा कमी आहेत.

फ्री मिळेल गॅलेक्सी A51 स्मार्टफोन :- कंपनी 65 इंचाच्या क्यूएलईडी टीव्हीवर 75 इंच क्रिस्टल 4 के यूएचडी टीव्हीवर 22,999 रुपये किंमतीचा गॅलेक्सी ए 51 स्मार्टफोन देत आहे. तर 55 इंचाचा क्यूएलईडी टीव्ही आणि 65 इंचाचा 4 के यूडीएच टीव्हीवर गॅलेक्सी ए31 हा स्मार्टफोन देत आहे,

ज्याची किंमत 18,999 रुपये आहे. जर आपण 75 इंचाचा, 82 इंचाचा आणि 85 इंचाचा क्यूएलईडी टीव्ही विकत घेतला तर आपल्याला एचडब्ल्यू-क्यू 800 टी साऊंडबार मिळेल ज्याची किंमत 48,990 रुपये आहे, तर निवडक मॉडेल्सवर तुम्हाला 99,990 रुपयांचा साऊंडबार मिळेल.

मोठ्या स्क्रीनच्या स्मार्ट टीव्हीची मागणी वाढली :- सॅमसंग क्यूएलईडी टेलिव्हिजन 10 वर्षाची नो स्क्रीन बर्न-इन वॉरंटी, एक वर्षाची कॉम्प्रेहेंसिव वारंटी आणि पॅनलवर एक वर्षाची अतिरिक्त वॉरंटीसह येईल.

सॅमसंगचे क्यूएलईडी टेलिव्हिजन एम्बियंट मोडसह येतात, जे टीव्हीला आर्ट पीसमध्ये बदलतात. 2020 मध्ये मोठ्या शहरांमध्ये तसेच लहान शहरे आणि ग्रामीण बाजारात 55 इंचापेक्षा जास्त असलेल्या मोठ्या स्क्रीन स्क्रीन टीव्हीची मागणी वाढली आहे.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button