Ahmednagar NewsIndiaMaharashtraMoney

होंडाची धमाकेदार ‘जानेवारी ऑफर’ : ‘ह्या’ सर्व शानदार कारवर 2.50 लाखांपर्यंतची सूट

अहमदनगर Live24 टीम, 6 जानेवारी 2021 :- आपण नवीन वर्षामध्ये नवीन कार खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर आपल्यासाठी एक चांगली बातमी आहे. नवीन वर्षात, होंडाने आपल्या बर्‍याच मॉडेल्सवर मोठ्या घोषणा केल्या आहेत.

ऑटोमोबाईल कंपन्या नवीन मोटारी खरेदी करण्यासाठी खरेदीदारांना आकर्षक ऑफर देत आहेत.

होंडा कार्स इंडिया लिमिटेडने (एचसीआयएल) नवीन वर्षात बंपर ऑफर जाहीर केली आहे. जानेवारीत होंडा मोटारींवर 2.50 लाख रुपयांचा फायदा घेता येईल.

31 जानेवारी पर्यंत होंडाच्या ऑफरचा लाभ घ्या :- जर आपण होंडावरील ऑफरबद्दल बघितले तर अमेझ, अमेझ स्पेशल एडिशन, अमेझ एक्सक्लुझिव्ह एडिशन, डब्ल्यूआर-व्ही, डब्ल्यूआर-व्ही एक्सक्लुझिव्ह एडिशन, न्यू जॅझ, 5 वी जनरेशन सिटी आणि सिव्हिक सेडान यांवर ऑफर लागू आहेत.

होंडा मोटारींवर मिळणाऱ्या फायद्यांमध्ये रोख सवलत, एक्सचेंज बोनस, फ्री एक्सटेंडेड वॉरंटीचा समावेश आहे. होंडाच्या ऑफरचा लाभ 31 जानेवारी 2021 पर्यंत मिळू शकेल. होंडा आपल्या विद्यमान ग्राहकांना अतिरिक्त लाभही देत आहे. यामध्ये 6000 रुपयांचा लॉयल्टी बेनिफिट आणि 10000 रुपयांचा एक्सचेंज बेनिफिट समाविष्ट आहे.

अमेज वर प्रचंड सवलत :- होंडा अमेझचे 2021 च्या मॉडेलवर 25000 रुपयांपर्यंतचे फायदे आहेत. होंडा अमेझ पेट्रोलच्या सर्व ग्रेडवर 15000 रुपयांपर्यंतची रोख सवलत आणि जुन्या कारच्या एक्सचेंजवर 10000 रुपयांची अतिरिक्त सूट. होंडा अमेझ डिझेलच्या सर्व ग्रेडवर वर प्रमाणेच रोकड सूट आणि एक्सचेंज सूट लागू आहे. त्याच वेळी, अमेझ 2020 च्या मॉडेलच्या पेट्रोल वेरिएंट्समध्ये 12000 रुपयांची एक्सटेंडेड वॉरंटी (4 व 5 व्या वर्षाची),

कार एक्सचेंजवर 15,000 रुपयांपर्यंतची रोकड सूट आणि 10000 रुपयांची अतिरिक्त सूट देण्यात येत आहे. तेच फायदे डिझेल प्रकारांवरही लागू आहेत. लक्षात ठेवा, हे फायदे अमेज च्या स्पेशल व एक्सक्लूसिव एडिशन साठी नाहीत. होंडा अमेझची सध्याची एक्स-शोरूम (दिल्ली) किंमत 6.17 लाख रुपये पासून सुरू होते.

अमेज एक्सक्लूसिव एडिशन :- होंडा अमेझचे पेट्रोल व डिझेल व्हीएक्सएमटी व व्हीएक्ससीव्हीटी एक्सक्लूसिव एडिशंस वर 27000 रुपयांपर्यंतचे फायदे आहेत. यामध्ये 12000 रुपयांपर्यंतची रोख सवलत आणि 15000 रुपयांपर्यंतच्या एक्सचेंज बोनसचा समावेश आहे. अमेझ एक्सक्लुझिव्ह एडिशनची एक्स-शोरूम (दिल्ली) किंमत 796000 पासून सुरू होते.

डब्ल्यूआर-व्ही वर सूट :- नवीन डब्ल्यूआर-व्ही वर 40,000 रुपयांपर्यंतचा लाभ जानेवारी महिन्यात मिळू शकेल. होंडा डब्ल्यूआर-व्ही 2021 च्या मॉडेलचा अपवाद वगळता इतर सर्व पेट्रोल / डिझेल प्रकारांवर 15000 रुपयांपर्यंतची सूट आहे. यासह जुन्या कार एक्सचेंजवर 15,000 रुपयांची अतिरिक्त सूट देण्यात आली आहे.

त्याच बरोबर, डब्ल्यूआर-व्ही 2020 च्या मॉडेलवर 25000 रुपयांपर्यंतची रोख सूट आणि 15000 रुपयांचे एक्सचेंज बोनस लागू आहे. नवीन होंडा डब्ल्यूआर-व्ही एक्स-शोरूम (दिल्ली) किंमत 849900 पासून सुरू होते.

डब्‍लूआर-वी एक्सक्लूसिव एडिशन :- या एडिशनच्या खरेदीवर 25000 रुपयांपर्यंत फायदा मिळू शकेल. डब्ल्यूआर-व्ही पेट्रोल / डिझेल व्हीएक्सएमटी एक्सक्लुझिव्ह एडिशंसवर 10,000 रुपयांपर्यंतची रोख सवलत आणि 15,000 रुपयांचा एक्सचेंज बोनस आहे. डब्ल्यूआर-व्हीची एक्स-शोरूम एक्सक्लुझिव्ह एडिशन 969900 रुपये पासून सुरू होते.

सिव्हिकवर 2.50 लाख रुपयांपर्यंत रोख सूट :- होंडा सिव्हिकची एक्स-शोरूम दिल्ली किंमत 17,93,900 रुपये पासून सुरू होते. सिव्हिकवर 2.50 लाख रुपयांपर्यंतचे फायदे लागू आहेत. सन 2020 वर्षाचे मॉडेल सिव्हिक पेट्रोलच्या सर्व प्रकारांवर 1 लाख रुपयांपर्यंतची रोख सवलत मिळत आहे.

त्याचबरोबर सर्व डिझेल व्हेरिएंटवर 2.50 लाखांपर्यंतची रोख सूट लागू आहे. भिन्न ठिकाणी अवलंबून भिन्न प्रकार, ग्रेड्सवरील ऑफरमध्ये फरक असू शकतो. ऑफरविषयी अधिक माहिती जवळच्या होंडा डीलरशिपवरुन मिळू शकते.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button