Ahmednagar NewsIndiaMaharashtraMoney

स्टेटबँकेची खास ऑफर; फॅशन ब्रँडवर 50% पर्यंत सूट, ‘असा’ घ्या फायदा

अहमदनगर Live24 टीम, 6 जानेवारी 2021 :-  देशातील सर्वात मोठी बँक स्टेट बँक ऑफ इंडियाने (एसबीआय) आपल्या ग्राहकांसाठी काही खास ऑफर्स आणल्या आहेत. एसबीआय आपल्या योनो अॅपद्वारे खरेदीवर सवलत आणि कॅशबॅक देत आहे.

या हिवाळ्यामध्ये एसबीआयने आपल्या ग्राहकांना शॉपिंगचा एक चांगला अनुभव देण्यासाठी लाइफस्टाईल स्टोअर, BIBA, Van Heusen, Allen Solly, Louis Phillipe यासारख्या नामांकित ब्रँडशी हातमिळवणी केली आहे.

या शानदार ब्रँडच्या उत्पादनांवर आपणास 50% सवलत मिळू शकते. आपण या ऑफरचा कसा फायदा घेऊ शकता ते जाणून घेऊया.

एक विशेष मोहीम सुरू केली :- एसबीआयने एक मोहीम सुरू केली आहे. ‘मेक फॅशन योर पॅशन’ या एसबीआयच्या या मोहिमेअंतर्गत एसबीआय टॉप फॅशन ब्रँडवर 50% सवलत तसेच खास डील देत आहे. तथापि, जेव्हा आपण एसबीआय योनो अॅपद्वारे खरेदी करता तेव्हाच आपल्याला या डीलचा लाभ मिळेल. आपण योनो द्वारे खरेदी न केल्यास आपल्याला कोणताही लाभ मिळणार नाही.

कोणत्या साइटवर किती सूट :- एसबीआय लाइफस्टाईलस्टोर.कॉम वर 30% पर्यंत सवलत देत आहे. त्याचबरोबर, BIBA आउटलेट्स किंवा उत्पादनांच्या खरेदीवर 300 रुपये आणि पीटर इंग्लंडच्या कपड्यांवर 10 टक्के सवलत देत आहे. त्याचप्रमाणे एसबीआय योनोद्वारे खरेदी केल्यास तुम्हाला अ‍ॅलन सोलीवर 10%, व्हॅन हेसनवर 10%, रेमंडवर 10% आणि लुइस फिलिप्सवर 10% सवलत मिळेल.

एसबीआयने शेअर केली माहिती :- ट्विटरवर या विशेष डीलची माहिती शेअर करताना एसबीआयने म्हटले आहे की या हिवाळ्यात आपली स्टाइल वाढविली पाहिजे. योनो एसबीआय मार्फत टॉप ब्रँड खरेदी करा आणि 50% सवलतीच्या आणि विशेष ऑफरचा आनंद घ्या. या ऑफर केवळ योनो अॅपवर उपलब्ध आहेत, म्हणून आपल्याकडे खरेदीच्या नियोजनापूर्वी हा अ‍ॅप असणे आवश्यक आहे. आपल्याकडे योनो अॅप नसल्यास ते इंस्टॉल करावे लागेल.

डिस्काउंट घेण्याची प्रोसेस जाणून घ्या :-

स्टेप 1 : योनो अ‍ॅपवर लॉग इन करा. आपल्याकडे अॅप नसल्यास तो डाउनलोड करा आणि इंस्टॉल करा

स्टेप 2 : शॉप एंड ऑर्डर सेक्शनमध्ये जा

स्टेप 3 : फॅशन आणि लाइफस्टाइलवर क्लिक करा आणि आपल्या आवडत्या ब्रँडची उत्पादने स्वस्त खरेदी करा.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button