Money

33 हजार रुपयांमध्ये खरेदी करा 70 हजारांची होंडा अ‍ॅक्टिव्हा

अहमदनगर Live24 टीम, 7 जानेवारी 2021 :-आपणही होंडा बाईक किंवा स्कूटी घेण्याचे विचारात असाल तर नक्कीच ही बातमी वाचा. अर्ध्यापेक्षा कमी किंमतीत आपण सेकेंड हँड दुचाकी कशी आणि कुठे खरेदी करू शकता हे आम्ही आपल्याला याठिकाणी सांगणार आहोत.

चांगली गोष्ट अशी आहे की आपल्याला आपली आवडती बाईक खरेदी करण्यासाठी कंपनीच्या शोरूममध्ये जाण्याची आवश्यकता नाही.

आपण घरी बसून ऑर्डर करण्यास सक्षम असाल. कमी बजेटमध्ये आपण सेकंड हँड पर्याय शोधले पाहिजेत. आज आम्ही तुम्हाला अशा एका डील बद्दल सांगणार आहोत, ज्या अंतर्गत तुम्ही होंडा अ‍ॅक्टिवा 3 जी (110 सीसी) स्कूटी कमी किंमतीत खरेदी करू शकता.

येथून 33 हजार रुपयांमध्ये होंडा अ‍ॅक्टिवा 3 जी खरेदी करा :- आपण घरी बसून, प्रसिद्ध ऑनलाइन वेबसाइट ड्रूमकडून निम्म्या किंमतीपेक्षा कमी किंमतीत एक उत्तम बाइक बुक करू शकता. होंडा अ‍ॅक्टिवा 3 जी (110 सीसी) स्कूटी ऑनलाईन प्लॅटफॉर्म ड्रमच्या संकेतस्थळावर 33 हजार रुपयांच्या रेंजमध्ये उपलब्ध आहे.

पेट्रोल इंधन टाकीची ही स्कूटर सुमारे 2600 किमी चालली आहे. मायलेजबद्दल बोलल्यास ते ताशी 61 किलोमीटर आहे. त्याच वेळी, इंजिन 110 सीसीचे आहे. इलेक्ट्रॉनिक स्टैबिलिटी कंट्रोल, अँटी-लॉक ब्रेकिंग सिस्टम व्यतिरिक्त, अँटी-थेफ्ट अलार्म देखील आहे. ब्लूटुथ आणि यूएसबी चार्जिंग देखील उपलब्ध असेल. होंडा अ‍ॅक्टिवा 3 जी फर्स्ट ऑनर द्वारे विकली जात आहे.

 टोकन अमाउंट जमा करणे आवश्यक :- आपल्याला या डीलमध्ये स्वारस्य असल्यास, आपण प्रथम ड्रमच्या वेबसाइटवर जाणे आवश्यक आहे. वेबसाइटवर आपण सर्चमध्ये स्कूटीचे मॉडेल प्रविष्ट करा. येथे आपल्याला स्कूटीबद्दल माहिती मिळेल. या व्यतिरिक्त तुम्हाला 1223 रुपयांची टोकन रक्कमही जमा करावी लागेल. ही टोकन रक्कम रिफंडेबल असेल. याचा अर्थ असा की जर डील पूर्ण झाली नाही तर आपल्याला पैसे परत केले जातील.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button