Best Sellers in Electronics
Money

‘येथे’ मिळतोय 1000GB डेटा फ्री ; ‘असा’ घ्या फायदा

अहमदनगर Live24 टीम, 7 जानेवारी 2021 :- वर्क फ्रॉम होमच्या जमान्यात वेगवान इंटरनेटसह अधिक डेटाची मागणी वाढली आहे. अशा परिस्थितीत बर्‍याच कंपन्यांनी आपल्या नवीन ब्रॉडबँड योजना जाहीर केल्या आहेत.

टेलिकॉम कंपन्या कमी किंमतीत ब्रॉडबँड योजनांमध्ये डेटा आणि व्हॉईस कॉलसारख्या मूलभूत सुविधा देखील प्रदान करतात. बाजारामध्ये बर्‍याच योजना आहेत ज्या हाय-स्पीड ब्रॉडबँड योजना प्रदान करतात.

1000 जीबी पर्यंत विनामूल्य डेटा ऑफर :- सर्वात मोठी गोष्ट म्हणजे ब्रॉडबँड क्षेत्रात स्पर्धा लक्षणीय वाढली आहे. हेच कारण आहे की कंपन्या वापरकर्त्यांसाठी नवीन योजना आणि ऑफर आणत आहेत. या मालिकेत, अ‍ॅक्ट फायबरनेटने वापरकर्त्यांना 20 टक्के अधिक डेटासह 1000 जीबी पर्यंत विनामूल्य डेटा ऑफर करण्यास सुरूवात केली आहे. कंपनी आपल्या वार्षिक योजनांसोबत 1000 जीबी पर्यंत विनामूल्य डेटा ऑफर करीत आहे.

सिल्वर प्रोमो ब्रॉडबँड प्लान :- ऍक्ट फायबरनेटच्या या योजनेला सिल्वर प्रोमो ब्रॉडबँड प्लॅन असे नाव देण्यात आले आहे. जर युजर्सनी 6 महिन्यांसाठी या योजनेची सदस्यता घेतली तर त्यांना 6 महिन्यांसाठी 1000 जीबी डेटा विनामूल्य मिळेल. यासह, कंपनी या योजनेचे सदस्यता घेत असलेल्या वापरकर्त्यांसाठी कोणतेही इंस्टॉलेशन चार्ज आकारत नाही. सामान्यत: या योजनेत, वापरकर्त्यांना दरमहा एफयूपी मर्यादेसह 1000 जीबी डेटा मिळतो.

नेटफ्लिक्स सबस्क्रिप्शनवर दरमहा 100 रुपये कॅशबॅक :- कंपनीच्या प्लॅटिनम प्रोमो योजनेबद्दल बोलाल, तर त्यात दरमहा 2000 जीबी डेटा देण्यात येत आहे. 6 महिन्यांच्या योजनेची सदस्यता घेतल्यास, फ्री इंस्टॉलेशनसह 1000 जीबी अतिरिक्त डेटा विनामूल्य उपलब्ध असेल. 6 महिन्यांच्या योजनेची सदस्यता घेण्यासाठी तुम्हाला 6,294 रुपये द्यावे लागतील. या योजनेची आणखी एक विशेष गोष्ट म्हणजे नेटफ्लिक्स सबस्क्रिप्शनवर त्याला दरमहा 100 रुपये कॅशबॅक मिळेल.

ग्राहकांना मिळेल 20 टक्के एक्स्ट्रा डेटा ऑफर :- कंपनी त्या युजर्सना 20 टक्के अतिरिक्त डेटा देत आहे, जे ऍक्ट फायबरनेटच्या वार्षिक योजनेचे वर्गणीदार आहेत. या व्यतिरिक्त, योजनेत स्टॅंडर्ड 1000 जीबी विनामूल्य डेटा देखील दिला जात आहे, जो संपूर्ण सदस्यता कालावधीसाठी वैध आहे. यासोबतच कंपनी तुम्हाला नेटफ्लिक्स सबस्क्रिप्शनवर 350 रुपये कॅशबॅकही देईल. अ‍ॅक्ट फायबरनेट सध्या दिल्लीतील वापरकर्त्यांसाठी ही योजना देत आहे. इतर शहरांच्या वापरकर्त्यांना या ऑफरचा लाभ कधी मिळेल याबद्दल निश्चित माहिती नाही.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button