IndiaLifestyle

जिओचा पुन्हा धमाका ! फ्री मध्ये मिळेल सिम; ‘ इतके’ रिचार्ज केल्यास मिळेल दररोज 3 जीबी डेटा व अनलिमिटेड फ्री कॉलिंग

अहमदनगर Live24 टीम, 8 जानेवारी 2021 :- आपण रिलायन्स जिओचे प्रीपेड कनेक्शन ऑनलाइन आणि ऑफलाइन दोन्ही मिळवू शकता. आपण कंपनीच्या अधिकृत वेबसाइट वरून नवीन जिओ सिम बुक करू शकता किंवा नवीन प्रीपेड कनेक्शन खरेदी करण्यासाठी आपल्या जवळच्या जिओ स्टोअरला भेट देऊ शकता.

विशेष म्हणजे रिलायन्स जिओ नवीन सिमसाठी कोणतेही शुल्क घेत नाही. म्हणजेच, आपल्याला एक नवीन जिओ सिम विनामूल्य मिळेल. तथापि, सिम सक्रिय करण्यासाठी, आपल्याला प्रथम रीचार्ज करावे लागेल. याशिवाय जिओ यूजर्सना पहिल्यांदा प्राइम मेंबरशिपसाठी 99 रुपये द्यावे लागतील.

याचा अर्थ असा की जर एखादा ग्राहक 149 रुपयांनी रीचार्ज करत असेल तर त्याचे प्रथम रिचार्ज 248 रुपये होईल कारण यात प्राइम मेंबरशिपसाठी 99 रुपये इन्क्लुड केले जातील. आपण विनामूल्य सिम घेऊन दररोज 3 जीबी डेटा बेनिफिट देणाऱ्या प्लानचेही रिचार्ज करू शकता.

349 रुपयांचे प्लॅन :- जिओकडे दररोज 3 जीबी डेटा बेनेफिटसह एकूण तीन प्लान आहेत. यातील पहिला प्लॅन आहे 349 रुपये. या योजनेची वैधता 28 दिवसांची आहे. 28 दिवसांसाठी, आपल्याला दररोज 3 जीबी डेटासह सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग आणि 100 विनामूल्य एसएमएस मिळतील.

या प्लॅनमध्ये एकूण 84 जीबी डेटा बेनेफिट मिळतो. परंतु दररोज 3 जीबीची मर्यादा पूर्ण करूनही, आपल्याला 64 केबीपीएस वेगाने डेटा मिळणे सुरू राहील. हा प्लॅन Jio ऍप्सच्या कॉम्प्लिमेंट्री सब्सक्रिप्शनसह येतो. आपण फ्री सिम घेऊन या प्लॅनचा रिचार्ज केला तर आपल्याला 448 रुपयांचे रिचार्ज करावे लागेल.

401 रुपयांचा प्लॅन :- जिओची 401 रुपयांची प्रीपेड योजना दररोज 3 जीबी डेटा बेनेफिटसह येते. ही योजना दररोज अमर्यादित कॉलिंग लाभ आणि 100 एसएमएस ऑफर करते. आपणास Jio अॅप्सची कॉम्प्लिमेंट्री सब्सक्रिप्शन देखील मिळेल. तसेच या योजनेत आपल्याला डिस्ने + हॉटस्टारची कॉम्प्लिमेंट्री सब्सक्रिप्शन देखील मिळते.

रिलायन्स जिओच्या 999 रुपयांच्या योजनेत दररोज 3 जीबी डेटा मिळत आहे. :- या योजनेची वैधता 84 दिवसांची आहे. योजनेत, आपल्याला जिओ टू जिओ अमर्यादित कॉलचा लाभ मिळत आहे. जिओ व्यतिरिक्त इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी 3000 मिनिटांची FUP उपलब्ध आहे.

यासह, दररोज 100 एसएमएस देखील उपलब्ध असतील. अतिरिक्त फायद्यांमध्ये जिओ सिनेमासहित जिओ अॅप्सची फ्री एक्सेस समाविष्ट आहे. आपण फ्री सिम घेऊन या प्लॅनने रीचार्ज केल्यास आपल्याला 1098 रुपयांचे रिचार्ज करावे लागेल.

सर्व नेटवर्कवर अनलिमिटेड फ्री कॉलिंग :- रिलायन्स जिओने 1 जानेवारी 2021 पासून सर्व नेटवर्कवर ग्राहकांना मोफत कॉलिंगची सुविधा सुरू केली आहे. Jio यूजर्स सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित विनामूल्य कॉलिंग करू शकतात.

1 जानेवारीपासून रिलायन्स जिओ इन्फोकॉमने पुन्हा एकदा ऑफ-नेट घरगुती व्हॉईस कॉल फ्री केले आहेत. ऑफ-नेट कॉलवरील इंटरकनेक्ट यूसेज चार्ज (आयओसी) समाप्त झाले आहे. त्यामुळे Jio वरून सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित विनामूल्य कॉलिंग करता येईल.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button