Best Sellers in Electronics
IndiaMoneyNuakri Updates

‘ह्या’ दोन बँकांमध्ये नोकरीची संधी, पगार 51,490 रुपये

अहमदनगर Live24 टीम, 8 जानेवारी 2021 :- कोरोना युगात कोट्यवधी लोकांच्या नोकर्‍या गेल्या. परिस्थिती सुधारल्यानंतर बर्‍याच लोकांना पुन्हा नोकर्‍या मिळाल्या, परंतु अजूनही लोक मोठ्या संख्येने बेरोजगार आहेत.

दरम्यान, 2 बँका नोकरीची संधी घेऊन आल्या आहेत. यात देशातील सर्वात मोठी बँक एसबीआय आणि देशातील दुसर्‍या क्रमांकाची सरकारी बँक पीएनबी यांचा समावेश आहे. या दोन बँकांच्या विविध पदांवर रिक्त पदे आहेत. आपण नोकरीच्या शोधात असाल तर येथे संधी घेऊ शकता –

एसबीआयमध्ये मॅनेजर होण्याची संधी :- प्रथम, एसबीआयबद्दल जाणून घेऊयात – ज्याने मॅनेजर होण्याची संधी आणली आहे. एकूण 32 जागेवर भरती केल्या जातील. तर निवड झालेल्या लोकांचे पगार 42,020 ते 51,490 रुपये असतील. हे लक्षात ठेवा की बँक फक्त मुंबई आणि बंगळुरूसाठी व्यवस्थापक स्तरावर भरती करत आहे. तुम्हाला अर्ज करायचा असेल तर तुम्हाला 11 जानेवारीपर्यंत संधी आहे.

*एसबीआयमध्ये अधिक संधी :- एसबीआय आणखी बरीच पदे भरती करीत आहे. यामध्ये मॅनेजर (मार्केटींग), डेप्युटी मॅनेजर (मार्केटींग), मॅनेजर (लोन प्रोसेस), असिस्टंट मॅनेजर (सिस्टम), डिप्टी मॅनेजर (सिस्टम), प्रबंधक (नेटवर्क सिक्युरिटी स्पेशलिस्ट), प्रबंधक (नेटवर्क राउटिंग आणि स्विचिंग स्पेशलिस्ट),

असिस्टंट मॅनेजर (सिक्युरिटी) विश्लेषक), उप व्यवस्थापक (सुरक्षा विश्लेषक), आयटी सुरक्षा तज्ञ, प्रकल्प व्यवस्थापक, एप्लीकेशन आर्किटेक्ट , टेक्निकल लीड, उपव्यवस्थापक (अंतर्गत ऑडिट) आणि अग्निशमन अभियंता या पदांसाठी 11 जानेवारीपर्यंत sbi.co.in/careers वर अर्ज करता येतील.

अर्ज फी किती आहे :- एसबीआय जनरल, ओबीसी आणि ईडब्ल्यूएस प्रवर्गाच्या उमेदवारांना 750 रुपये अर्ज फी असेल. परंतु राखीव प्रवर्गातील उमेदवारांसाठी कोणताही अर्ज फी नाही.

पीएनबी मध्ये :- संधी पंजाब नॅशनल बँकेनेही दोन पदांसाठी भरती जाहीर केली आहे. यामध्ये लिपिक आणि प्रोबेशनरी ऑफिसरचा समावेश आहे. या दोन्ही पदांसाठी बँक सुमारे 3500 जागेंवर भरती करेल. या प्रकरणात, बँकेने एक अधिसूचना जारी केली आणि 5 जानेवारी 2021 रोजी भरतीची घोषणा केली.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button