IndiaLifestyle

अवघ्या 1299 रुपयांत विमान प्रवासाची संधी; जाणून घ्या पूर्ण ऑफर

अहमदनगर Live24 टीम, 8 जानेवारी 2021 :-विस्तारा एअरलाइन्सने देशभरात स्वस्त हवाई प्रवास करण्याची ऑफर दिली आहे.

कंपनीने इकॉनॉमी क्लॉजच्या हवाई तिकिटांना 1299 रुपयांच्या प्रारंभिक किंमतीवर देण्याची घोषणा केली आहे. वस्तुतः टाटा समूहाची कंपनी विस्ताराने आपल्या स्थापनेची 6 वर्षे पूर्ण झाल्यानंतर ही ऑफर दिली आहे. सहाव्या वर्धापनदिनानिमित्त कंपनीने द ग्रँड सिक्स एनिव्हर्सरी सेलची ऑफर दिली आहे.

या ऑफरअंतर्गत देशांतर्गत उड्डाणे करण्यासाठी इकॉनॉमी क्लासची तिकिटे फक्त 1299 रुपयांना देण्यात येत आहेत. त्याच वेळी, प्रीमियम इकॉनॉमी क्लासची हवाई तिकिटे 2099 रुपयांना आणि बिझिनेस क्लास बुकिंग 5999 रुपयांपासून सुरू होत आहेत. आपण या ऑफरचा लाभ कधी घेऊ शकता ते जाणून घ्या –

या ऑफरचा लाभ 9 जानेवारीपर्यंत मिळू शकेल :- या विस्तारच्या ऑफरचा लाभ 9 जानेवारीपर्यंत मिळू शकेल. ऑफर 8 जानेवारी 2021 रोजी सकाळी 8:01 वाजता सुरू झाली आहे जी 9 जानेवारी 2021 रोजी सायंकाळी 23:59 पर्यंत चालेल.

यावेळी कोणीही हवाई तिकिट बुक करू शकते. या ऑफर अंतर्गत खरेदी केलेले हवाई तिकीट 25 फेब्रुवारी ते 30 सप्टेंबर 2021 पर्यंत देशात प्रवास करता येईल.

विस्ताराने वेबसाइटवर माहिती दिली ;- विस्तारा एअरलाइन्सने आपल्या वेबसाइटवर या ऑफरची माहिती दिली आहे. या माहितीनुसार या ऑफरवर ब्लॅकआउट डेट्स अप्लाई केल्या जातील. ब्लॅकआउट तारखांचा अर्थ असा दिवस आहे ज्या दिवशी मोठ्या संख्येने प्रवाश्यांमुळे कोणत्याही प्रकारच्या ऑफर उपलब्ध नसतील.

काही मार्गांचे भाडे जाणून घ्या :-

  • – दिल्ली ते लखनौ इकॉनॉमी क्लासचे भाडे 1846 रुपये आहे. त्याचबरोबर प्रीमियम क्लास भाडे 3096 रुपये तर बिझिनेस क्लासचे भाडे 11,666 रुपये पासून सुरू होत आहे.
  • – अहमदाबाद ते मुंबई पर्यंतची इकॉनॉमी क्लासची हवाई तिकिटे 1866 रुपये पासून सुरू होतील, प्रीमियम इकॉनॉमीची हवाई तिकिटे 2946 रुपये आणि बिझिनेस क्लासची हवाई तिकिटे 12966 पासून सुरू होतील.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button