Money

अर्ध्यापेक्षा कमी किंमतीत ‘येथे’ मिळतील ब्रँडेड कंपन्यांचे स्मार्ट टीव्ही ; त्वरा करा

अहमदनगर Live24 टीम, 9 जानेवारी 2021 :- नवीन वर्षात, जर आपण स्वस्त टीव्ही खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर नक्कीच ही बातमी वाचा. फ्लिपकार्ट टीव्ही डेज सेल सुरू झाला आहे. ई-कॉमर्स साइट फ्लिपकार्टने आपल्या वापरकर्त्यांसाठी फ्लिपकार्ट टीव्ही डेज सेलची घोषणा केली आहे.

या सेल अंतर्गत, बरेच मोठे ब्रँड स्मार्ट टीव्ही फारच कमी किमतीमध्ये मिळतील. हा सेल 6 जानेवारीपासून सुरू झाला आहे. या सेलमध्ये, स्मार्ट टीव्ही खरेदीवर वापरकर्ते 65 टक्क्यांपर्यंत सूट घेऊ शकतात. यासह प्रीपेड पेमेंटवर 1000 रुपयांची अतिरिक्त सूट देण्यात येत आहे. याशिवाय एक्सचेंज ऑफर आणि नो कोस्ट ईएमआय सुविधा देखील उपलब्ध आहेत. तर सेलमधील स्मार्ट टीव्हीवर किती सूट आहे ते पाहूया.

सॅमसंग 32 इंच स्मार्ट टीव्ही 15,999 रुपयांमध्ये खरेदी करा :- फ्लिपकार्ट टीव्ही डेज सेलमध्ये तुम्हाला सॅमसंगचा 32 इंचाचा स्मार्ट टीव्ही खरेदी करायचा असेल तर तो तुम्हाला केवळ 15,999 रुपयांमध्ये खरेदी करता येईल. ज्याची मूळ किंमत 20,999 रुपये आहे. यासह आपण ते 11,000 रुपयांपर्यंतच्या एक्सचेंज ऑफरसह खरेदी करू शकता. या स्मार्ट टीव्हीला डिस्ने + हॉटस्टार, हॉटस्टार, नेटफ्लिक्स आणि यूट्यूब सारख्या अ‍ॅप्सचे सपोर्ट मिळेल.

कोडक 32 इंच स्मार्ट टीव्ही :- कोडकचा 32 इंचाचा स्मार्ट टीव्हीची किंमत 11,499 रुपये आहे. किंवा टीव्हीला प्रीपेड ऑफर अंतर्गत 500 रुपयांचा एडिशन डिस्काउंट उपलब्ध आहे. तसेच एक्सचेंज ऑफर बेनिफिट देखील आहे.

मोटोरोला स्मार्ट टीव्हीवर 54% डिस्काउंट :- मोटोरोला 4 के 75 इंचाच्या स्मार्ट टीव्ही फ्लिपकार्ट टीव्ही डेज सेल मध्ये 1,19,999 रुपयांमध्ये उपलब्ध आहे. या टीव्हीवर 54 टक्के सूट दिली जात आहे. त्याची मूळ किंमत 2,61,900 रुपये आहे आणि ती एक्सचेंज ऑफरमध्ये देखील खरेदी केली जाऊ शकते. यात अँड्रॉइड ओएस सपोर्ट आहे आणि 60 हर्ट्ज रिफ्रेश रेटसह आला आहे.

 नोकिया 55 इंचाचा अल्ट्रा एचडी स्मार्ट टीव्ही :- फ्लिपकार्ट टीव्ही डेज सेल अंतर्गत, नोकियाचा-55 इंचाचा अल्ट्रा एचडी स्मार्ट टीव्ही 28 टक्के सूट देऊन 42999 रुपयांमध्ये खरेदी करू शकतो. याशिवाय फ्लिपकार्ट अ‍ॅक्सिस बँक क्रेडिट कार्डवर 5 टक्के पर्यंतचे कॅशबॅक दिले जात आहे. तसेच एक्सचेंज ऑफर देखील उपलब्ध आहे. यात एक विशेष वैशिष्ट्य म्हणून इनबिल्ट क्रोमकास्ट आणि Google असिस्टेंट सपोर्ट आहे.

र‍ियलमी स्मार्ट टीव्ही: नो कोस्ट ईएमआय आणि एक्सचेंज ऑफरचा फायदा:-  फ्लिपकार्ट टीव्ही डेज सेलमध्ये आपण 43 इंचाचा फुल एचडी स्मार्ट टीव्ही खरेदी केल्यास ते 22,999 रुपयांमध्ये उपलब्ध आहे. याशिवाय नो कोस्ट ईएमआय आणि एक्सचेंज ऑफरचा फायदा घेऊन तो अगदी कमी किंमतीत खरेदी करता येइल. यात इनबिल्ट क्रोमकास्ट आणि गूगल असिस्टंट आहे.

फिलिप्स 50 इंच टीव्ही वर 62% डिस्काउंट :- फ्लिपकार्ट सेल दरम्यान फिलिप्सचा 50 इंचाचा एलईडी स्मार्ट टीव्ही 62 टक्के सवलतीत उपलब्ध आहे. विक्रीदरम्यान या स्मार्ट टीव्हीवर 65,991 रुपयांची सूट मिळत आहे. 1,05,990 रुपये किंमतीचा ‘फिलिप्स 6600 ‘ हा स्मार्ट टीव्ही विक्रीदरम्यान 39,999 रुपयांच्या किंमतीवर खरेदी केला जाऊ शकतो. याद्वारे तुम्ही प्रीपेड ऑर्डर केल्यास तुम्हाला एक हजार रुपयांची अतिरिक्त सूटही मिळेल.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button