Money

बीएसएनएलने आणले ‘हे’ स्वस्त रिचार्ज ; मिळेल अनलिमिटेड डेटा आणि कॉलिंग

अहमदनगर Live24 टीम, 10 जानेवारी 2021 :-सरकारी दूरसंचार कंपनी बीएसएनएलने नवीन प्रीपेड योजना जाहीर केल्या आहेत. बीएसएनएलने 398 रुपये किंमतीचे नवीन प्रीपेड व्हाउचर जाहीर केले आहे.

या प्रीपेड पॅकमध्ये कंपनी अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंग आणि डेटा लाभ देते. येथे अमर्यादित कॉल यांचा अर्थ एफयूपी व्हॉईस कॉलिंग मिनिटे. म्हणजेच, बीएसएनएल वापरकर्ते आता कोणत्याही एफओपी मर्यादेशिवाय डाउनलोड / अपलोड आणि अमर्यादित व्हॉईस कॉल करण्यास सक्षम असतील.

398 रुपये बीएसएनएल व्हाउचर :- केरळ टेलिकॉमने दिलेल्या वृत्तानुसार, ग्राहकांना 398 रुपयांच्या प्रीपेड व्हाउचरमध्ये अमर्यादित डेटा आणि व्हॉईस कॉलिंग मिनिटे मिळतील. या पॅकची वैधता 30 दिवसांची आहे. त्याची विशेष गोष्ट अशी आहे की वापरकर्ते या 30 दिवसांच्या दरम्यान FUP मर्यादेची चिंता न करता अमर्यादित डाउनलोड आणि अपलोड करु शकतात.

व्हॉईस कॉलिंग आणि डेटा बेनिफिट्सशिवाय, वापरकर्ते दररोज 100 एसएमएस देखील पाठवू शकतात. रोमिंग आणि अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंग आणि एसएमएस लाभ दिल्ली आणि मुंबईच्या एमटीएनएल नेटवर्कवर देखील उपलब्ध असतील.

* 10 जानेवारीपासून यूजर्सला 398 रुपयांच्या व्हाउचरचा लाभ घेता येणार आहे:- हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की बीएसएनएलच्या या रिचार्ज योजनेत प्रीमियम नंबर्स, आंतरराष्ट्रीय क्रमांक, आयएन नंबरवर आउटगोइंग कॉल किंवा एसएमएससाठी प्रमाणित शुल्क द्यावे लागेल.

बीएसएनएल वापरकर्त्यांना 10 जानेवारी 2021 पासून 398 रुपयांच्या व्हाउचरचा लाभ घेता येणार आहे. ही योजना देशातील सर्व टेलिकॉम सर्कलमध्ये रिचार्जसाठी उपलब्ध असेल. कोणतीही इतर टेलिकॉम कंपनी कोणत्याही योजनेत ट्रूली अनलिमिटेड डेटा देत नाही.

परंतु बीएसएनएल सध्या 3G जी वरून 4G जी वर शिफ्ट होत आहे तर इतर दूरसंचार कंपन्या 4G जी सेवा देत आहेत. म्हणजेच बीएसएनएलच्या या योजनेत ग्राहकांना अमर्यादित डेटा आणि व्हॉईस कॉलिंग मिळेल परंतु कमी वेगाने.

 बीएसएनएलने या योजनेची वैधता वाढविली :- बीएसएनएलने 1999 आणि 2399 रुपयांची दीर्घ मुदतीची योजना बदलली आहे. प्रजासत्ताक दिन आणि पोंगल सणानिमित्त बीएसएनएलने आपल्या ग्राहकांसाठी 1999 च्या प्रीपेड योजनेची वैधता वाढविली आहे.

कंपनीने 1999 रुपयांच्या प्रीपेड योजनांची वैधता 21 दिवसांसाठी वाढविली आहे. परंतु बीएसएनएल 2399 च्या योजनेची वैधता कमी करीत आहे. बीएसएनएल 1999 रुपयांच्या प्रीपेड व्हाउचरवर 365 दिवसांची वैधता देते. परंतु आता या योजनेत कंपनीने 21 दिवसांची वैधता जोडली आहे. त्यानंतर या योजनेची वैधता 386 दिवस झाली आहे.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button