Ahmednagar NewsIndiaMaharashtraMoney

अवघ्या 4 लाखांत खरेदी करा इनोव्हा ; वाचा…

अहमदनगर Live24 टीम, 10 जानेवारी 2021 :- लक्झरी कार खरेदी करणे प्रत्येकाचे स्वप्न आहे, परंतु बजट अभावी लोक हे स्वप्न पूर्ण करू शकत नाहीत. अशा परिस्थितीत, सर्वोत्तम पर्याय म्हणजे सेकंड हँड घेणे. बर्‍याच सेकंड हँड लक्झरी कारची किंमत 5 लाखांपेक्षा कमी आहे.

अशीच एक लक्झरी कार म्हणजे टोयोटा इनोव्हा. वास्तविक, सेकंड-हँड कार आणि बाइक्स विकणार्‍या ऑनलाइन प्लॅटफॉर्म ड्रूम या वेबसाइटवर 4 लाख रुपयांच्या रेंजमध्ये इनोव्हा मिळत आहे. वेबसाइटवर देण्यात आलेल्या माहितीनुसार ही लक्झरी कार फर्स्ट ऑनरकडून विकली जात आहे. या कारने 1 लाख किलोमीटरहून अधिक अंतर चालवले आहे.

त्याची विक्री किंमत 3 लाख 81 हजार रुपये ठेवण्यात आली आहे. या डील साठी, आपल्याला ड्रमच्या वेबसाइटवर जावे लागेल, वेबसाइटवर मॉडेल शोधावे लागेल. 11, 448 रुपयांची टोकन रक्कम असेल, ही रक्कम रिफंडेबल आहे. डूम वेबसाइटच्या मते, विक्रेत्यास पेमेंट पर्याय म्हणून नेट बँकिंग, क्रेडिट किंवा डेबिट कार्ड, चेक, एनईएफटी-आरटीजीएस इत्यादी उपलब्ध आहेत.

नवीन कारची किंमत – नवीन इनोव्हा ग्रेड 2.7 जीएक्स एमटीची किंमत 16.26 लाख रुपये आहे. ही 7 सीटर मॅन्युअल कार आहे. त्याचबरोबर, डिझेल व्हेरिएंटमध्ये कारची किंमत सुमारे 25 लाख रुपये आहे. नुकतीच भारतात टोयोटा फॉर्च्युनर फेसलिफ्ट बाजारात आली आहे.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button