Ahmednagar NewsIndiaMaharashtraMoney

भारी ! 22 हजारांत मिळवा शानदार टीव्हीएस ज्युपिटर ; कशी ? वाचा…

अहमदनगर Live24 टीम, 11 जानेवारी 2021 :- नवीन स्कूटर खरेदी करण्यासाठी तुमच्याकडे बजेट नसेल तर काही फरक पडत नाही, आज आम्ही तुम्हाला काही सेकंड हँड स्कूटर 30 हजार रुपयांच्या रेंजमध्ये कशी मिळेल याची माहिती देऊ.

या किंमतीत टीव्हीएस ज्युपिटर व्यतिरिक्त तुम्ही टीव्हीएस व्हीओगो आणि यामाहा रे-झेड यासारख्या जुन्या स्कूटर देखील खरेदी करू शकता. तुम्ही हे Droom वेबसाइटवरून खरेदी करू शकता. चला जाणून घेऊयात –

TVS Jupiter 110cc: या स्कूटरचे 2016 चे हे मॉडेल विक्रीसाठी उपलब्ध आहे, ही स्कूटर पहिल्या मालकाकडून 30,500 रुपयांना विकले जात आहे. गेल्या चार वर्षांत, ही स्कूटर 21,500 किमी चालविण्यात आले आहे. ही स्कूटर 56 किमी प्रति लीटर माइलेज देते आणि व्हील साइज 12 इंच आहे.

TVS Wego 110cc: या स्कूटरचे 2009 चे हे मॉडेल विक्रीसाठी उपलब्ध आहे, ही स्कूटर दुसर्‍या मालकाद्वारे 13,500 रुपयांना विकले जात आहे. गेल्या 11 वर्षात ही स्कूटर 11,500 किमी चालवले गेले. ही स्कूटर 56 किमी प्रति लीटर माइलेज देते आणि व्हील साइज 12 इंच आहे.

Yamaha Ray-Z 110cc: या स्कूटरचे 2015 चे मॉडेल विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. ही स्कूटर पहिल्या मालकाकडून 24,500 रुपयांना विकले जात आहे, गेल्या पाच वर्षांत हे स्कूटर 65,433 कि.मी.पर्यंत चालविले गेले. हे स्कूटर 62 किमी प्रतिलिटर मायलेज देते आणि व्हील साइज 10 इंच आहे.

नोट: टीपः वर नमूद केलेल्या बाईकशी संबंधित माहिती Droom वेबसाइटवरील माहितीनुसार आहे. या सर्व बाईक दिल्ली सर्कलमध्ये विक्रीसाठी उपलब्ध आहेत. जुनी दुचाकी खरेदी करताना कागदपत्रे आणि स्वत: त्या वाहनांची स्थिती तपासा. वाहनाच्या मालकास भेट न घेता किंवा वाहन न तपासता ऑनलाईन व्यवहार करू नका.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button