Best Sellers in Electronics
Money

अवघ्या काही हजारांत मिळेल हिरो स्प्लेंडर ; जाणून घ्या डिटेल्स

अहमदनगर Live24 टीम, 11 जानेवारी 2021 :-जुन्या बाईकची खरेदी अनेक प्रकारे फायदेशीर मानली जाते. नवीन बाईक खरेदी करणे खूप सोपे आहे परंतु जुन्या बाईक खरेदी करणे अवघड आहे. पण जुनी दुचाकी अगदी कमी पैशात उपलब्ध होते.

जर आपले बजेट कमी असेल आणि आपल्याला दुचाकी चालविणे शिकायचे असेल तर जुनी बाईक खरेदी करणे फायदेशीर मानले जाते. जुनी बाईक घेण्यापूर्वी लोकांच्या मनातला सर्वात मोठा गोंधळ हा असतो की अखेर जुन्या बाईक कोठून खरेदी कराव्यात? कारण बाजारात असे बरेच पर्याय आहेत ज्यातून जुन्या बाइक्स खरेदी करता येतील.

आपणही या संभ्रमात असाल तर आपण droom वरून दुचाकी घेऊ शकता. येथे तुम्हाला 30 ते 40 हजार रुपयांच्या बाइकमध्ये बाईक मिळेल. आपण या प्लॅटफॉर्मद्वारे आपल्या आवडीची बाइक शोधू शकता आणि त्यासह आपण बजेटनुसार बाइकची निवड करू शकता. येथे तुम्हाला 30 ते 40 हजार रुपयांच्या रेंजमध्ये बाईक मिळू शकते.

Suzuki Gixxer 150cc: या बाईकचे 2016 चे मॉडेल विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. हे दुचाकीच्या पहिल्या मालकाद्वारे विकले जात आहे. ही बाईक 15,000 हजार किलोमीटर चालली आहे. याव्यतिरिक्त, ते प्रतिलिटर 63 किलोमीटरचे मायलेज देते. यात 155 सीसी इंजिन आहे. त्याचे व्हील साइज 17 इंच आहे. याची किंमत 50,000 रुपये आहे.

Hero Splendor iSmart 100cc: या बाईकचे 2016 चे मॉडेल विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. हे दुचाकीच्या पहिल्या मालकाद्वारे विकले जात आहे. ही बाईक 10,000 हजार किलोमीटर चालली आहे. याव्यतिरिक्त, ते प्रति लिटर 55 किलोमीटरचे मायलेज देते. यात 100 सीसी इंजिन आहे. त्याचे व्हील साइज 17 इंच आहे. याची किंमत 36,500 रुपये आहे.

 Bajaj CT 100 100cc: या बाईकचे हे 2016 चे मॉडेल विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. हे दुचाकीच्या पहिल्या मालकाद्वारे विकले जात आहे. ही बाईक 14,000 हजार किलोमीटर चालली आहे. याव्यतिरिक्त, ते प्रति लीटर 89 किलोमीटरचे मायलेज देते. यात 100 सीसी इंजिन आहे. त्याचे व्हील साइज 17 इंच आहे. याची किंमत 30,000 रुपये आहे.

 टीपः वर नमूद केलेल्या बाईकशी संबंधित माहिती Droom वेबसाइटवरील माहितीनुसार आहे. या सर्व बाईक दिल्ली सर्कलमध्ये विक्रीसाठी उपलब्ध आहेत. जुनी दुचाकी खरेदी करताना कागदपत्रे आणि स्वत: त्या वाहनांची स्थिती तपासा. वाहनाच्या मालकास भेट न घेता किंवा वाहन न तपासता ऑनलाईन व्यवहार करू नका.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button