Money

फिटनेस साठी आले सायकलचे ‘हे’ दमदार 5 ऑप्शन ; जाणून घ्या किंमत आणि फीचर्स

अहमदनगर Live24 टीम, 11 जानेवारी 2021 :- फिटनेससाठी लोक घरी व्यायाम करण्यापासून ते सायकलिंग पर्यंतचे सर्व काही उपाय करतात. सायकलिंग भारतात खूप लोकप्रिय होत आहे. सायकलिंगची सुरुवात करण्यासाठी सिंगल स्पीड सायकली उत्तम आहेत.

लॉन्ग शेल्फ लाइफसाठी आणि सख्त सस्पेंशनसाठी टॉप-नॉच एल्युमिनियम किंवा स्टीलने बनविलेल्या फ्रेमसह सिंगल-स्पीड सायकली पसंत केल्या जातात.

रिफ्लेक्टर आणि एडजस्टेबल सीट्स सह सिंगल स्पीड सायकली फिटनेस उत्साही लोकांमध्ये खूप लोकप्रिय आहेत. आपण सिंगल स्पीड सायकल घेण्याच्या विचारात असाल तर आम्ही आपल्याला येथे स्वस्त आणि उत्कृष्ट 5 सायकल पर्यायांबद्दल सांगणार आहोत-

हीरो सिंगल स्पीड माउंटेन बाइक :- ही सायकल 12 वर्षांपेक्षा जास्त वयाच्या मुलांसाठी सर्वोत्तम आहे. काळ्या रंगात येणारी ही सायकल सिंगल स्पीड आहे, ज्याचे व्हील साइज 26 इंच आहे. त्याची फ्रेम प्रीमियम ग्रेड स्टीलची बनलेली आहे. सायकलमध्ये एक लीनियर-पुल ब्रेक टाइप आहे आणि तो सेमी-असेम्बल्ड कंडीशनमध्ये येतो. या सिंगल स्पीड सायकलसाठी रायडर्सची किमान उंची 5 फूट 4 इंच असावी.

साइक्लो इंडिया सिगंल स्पीड बाइसिकल :- सायक्लो इंडिया ही दमदार सायकल ऑफर करते. या सायकलचा चाक आकार 27.5 इंचाचा आहे आणि फ्रेमचा आकार 19 इंचाचा आहे. त्याची फ्रेम प्रीमियम ग्रेड स्टीलची बनलेली आहे. ही सायकल 12x12x12 सेमी डाइमेंशन मध्ये उपलब्ध आहे. या सिंगल स्पीड सायकलचे पॅडल्स रिफ्लेक्सिफाईड असलेल्या प्लास्टिक बॉडीमध्ये येतात.

हीरो ब्लास्ट 20टी सिंगल स्पीड :- हिरो, एक अग्रगण्य ब्रांड आहे, एक उत्कृष्ट सिंगल स्पीड सायकल देते. 7 ते 9 वयोगटातील मुलांसाठी हिरोची सिंगल स्पीड साइकिल चांगले आहे. ही सायकल ए-ओके स्टीलने बनविली आहे. आपणास ही सायकल 85 टक्के असेम्बल्ड कंडीशनमध्ये मिळेल. या प्रोडक्टचे फ्रेम साइज 12 इंच आहे, तर डाइमेंशन 149.9 x 25.4 x 12.7 सेमी आहे.

वीवा राइड ऑन 26टी माउंटेन बाइक :- हे सायकल ब्लॅक कलर ऑप्शनमध्ये येते. स्टीलने बनवलेल्या या सायकलची व्हील साइज 26 इंच आहे. या सायकल मध्ये एक लीनियर-पुट टाइप ब्रेक दिले आहे. सिंगल स्पीड सायकलचे पॅडल्स रिफ्लेक्सिफाईड असलेल्या प्लास्टिक बॉडीमध्ये येतात. सायकलचे वजन 20.9 किलो आहे आणि त्याचे डाइमेंशन 135 x 84.9 x 24.9 सेमी आहे.

Geekay सिंगल स्पीड माउंटेन सायकल :- Geekay सिंगल स्पीड माउंटन सायकल 85 टक्के असेम्बल्ड कंडीशनमध्ये उपलब्ध होईल. पांढर्‍या रंगात उपलब्ध असणाऱ्या या सिंगल स्पीड सायकलमधील फ्रेम अ‍ॅल्युमिनियम मटेरियलची बनलेली आहे, जे त्याची ताकद सुनिश्चित करते. या सायकलची चाके 26 इंच आकाराची आहेत. ही सायकल डिझाईन आणि स्टायलिश लूकसाठी देखील लोक पसंद करतात.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button