IndiaMoney

केवळ 75 हजारांत घरी आणा टोयोटा ग्लान्झा; जाणून घ्या कॅल्क्युलेशन

अहमदनगर Live24 टीम, 13 जानेवारी 2021 :- टोयोटाकडे बऱ्याच लक्झरी कार आहेत, ज्या बाजारात लोकप्रिय आहेत. टोयोटाची सर्वात स्वस्त कार ग्लान्झा आहे परंतु त्याची किंमत 7 लाखाहूनही अधिक आहे.

कंपनीच्या वेबसाइटवर देण्यात आलेल्या माहितीनुसार दिल्लीतील ग्लान्झा, G MTची एक्स शोरूम किंमत 7 लाख एक हजार रुपये आहे. जर तुम्ही 75 हजार रुपयांचे डाऊन पेमेंट केले तर महिन्याची अंदाजित ईएमआय 11,800 रुपये होईल. ईएमआयचा हा कालावधी 72 महिन्यांचा आहे.

तुम्ही जास्तीत जास्त 84 महिन्यांसाठी फाइनेंस करू शकता. कालावधी जितका छोटा असेल तितका तुमच्यावर ईएमआय जास्त असेल. परंतु त्याचा फायदा म्हणजे आपण लवकरच कर्जापासून मुक्त व्हाल. त्याच वेळी, आपण जितके अधिक डाउनपेमेंट कराल तितकी ईएमआय कमी होईल.

याशिवाय इंजिन 1197 सीसी आहे तर फ्यूल टाइप पेट्रोल आहे. या कारमध्ये 4 सिलिंडर आहेत. सेफ्टीबद्दल बोलायचे झाल्यास ड्युअल फ्रंट एअरबॅगशिवाय एबीएस + ईबीडी + बीए, फ्रंट फॉग लॅप, रियर वाइपर, वॉशर, डिफॉगर उपलब्ध असतील. सीट बेल्ट रिमांइडर, रिव्हर्स पार्किंग कॅमेरा यासारखी महत्त्वाची फीचर्स देखील उपलब्ध असतील.

लॉकआऊट संपला :- दरम्यान, टोयोटा किर्लोस्कर मोटरने मंगळवारी सांगितले की कर्नाटकच्या बिदादी येथील प्लांटमधील लॉकडाऊन संपला आहे.

23 नोव्हेंबर 2020 रोजी टोयोटा किर्लोस्कर मोटर (टीकेएम) कर्मचारी युनियनने सुरू असलेल्या संपामुळे कंपनी व्यवस्थापनाने दोन प्रकल्पांवर दुसऱ्यांदा लॉकआऊट करण्याची घोषणा केली. नंतर कंपनीने 1,200 हून अधिक कर्मचार्‍यांसह उत्पादन पुन्हा सुरू केले.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button