Best Sellers in Electronics
IndiaMoney

30 हजार पगार असेल तरीही खरेदी करता येईल महिंद्रा बोलेरो; जाणून घ्या कशी आहे पद्धत

अहमदनगर Live24 टीम, 13 जानेवारी 2021 :- महिंद्राकडे अशी अनेक एसयूव्ही वाहने आहेत ज्यांनी एक विशेष ओळख निर्माण केली आहे, परंतु बोलेरोची स्वतःची क्रेझ आहे.

महिंद्रा बोलेरो ग्रामीण भागात चांगलीच पसंत आहे. आज आम्ही तुम्हाला सांगत आहोत की ही एसयूव्ही तुम्ही 30,000 रुपयांच्या पगारावर कसे खरेदी करू शकाल याविषयी –

किंमत किती आहे :- महिंद्राच्या वेबसाइटवर देण्यात आलेल्या माहितीनुसार पुण्यातील बोलोरो बी 4 ची एक्स शोरूम किंमत 8 लाख रुपयांपेक्षा कमी आहे. ही एसयूव्ही तुम्ही 75 हजार रुपयांच्या डाउनपेमेंटवरही खरेदी करू शकता. महिंद्राच्या संकेतस्थळावरील ईएमआय कॅल्क्युलेटरनुसार, 75 हजार रुपये डाउनपेमेंट झाल्यास,

दरमहा तुमची ईएमआय 10,548 रुपये असेल. ही ईएमआय रक्कम 96 महिन्यांसाठी द्यावी लागेल, जी जास्तीत जास्त आहे. ही ईएमआय रक्कम 9% व्याजदराच्या कर्जावर आधारित आहे. अशा प्रकारे तुम्हाला सुमारे 2 लाख 93 हजार रुपये व्याज द्यावे लागेल. जितके जास्त डाउनपेमेंट होईल तितके ईएमआय कमी भरावे लागेल.

त्याच वेळी, आपण ईएमआय परतफेड कालावधी कमी केला तरीही आपल्याला आराम मिळेल. तथापि, या वेळी आपला ईएमआय ओझे वाढेल परंतु कालावधी कमी होईल. बोलेरोचे वैशिष्ट्यः बोलोरो इंजिन नवीन डिझाइन आणि नवीन बोल्ड ग्रिलसह समर्थित (55.9 किलोवॅट) आणि टॉर्क (210 एनएम) आहे. बोलेरो आपल्याला एबीएस आणि एअरबॅगसह येत असल्याने प्रवास सुरक्षित होतो.

7 सीटर बोलेरो मधील लेग स्पेस देखील चांगली आहे. याशिवाय पार्किंग सेन्सर्स, सीट बेल्ट रिमाइंडर यासह अन्य सुरक्षितता वैशिष्ट्ये देखील उपलब्ध आहेत. मी येथे तुम्हाला सांगतो की कंपनी खरेदी करण्यापूर्वी एक चाचणी ड्राइव्ह देखील देते. याचा अर्थ असा की आपण गाडी चालवू आणि गाडी पाहू शकता.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button