Best Sellers in Electronics
Money

फ्लिपकार्ट देत आहे फ्रीमध्ये स्मार्टफोन खरेदी करण्याची संधी ; ‘असा’ घ्या फायदा

अहमदनगर Live24 टीम, 14 जानेवारी 2021 :- स्मार्टफोन खरेदी करायचा असेल तर तुमच्यासाठी एक चांगली बातमी आहे. यावेळी फ्लिपकार्टवर एक खास ऑफर चालू आहे. फ्लिपकार्ट सेल सहसा सवलतीच्या दरात स्मार्टफोन देतात.

ई-कॉमर्स दिग्गज Amazon शी स्पर्धा करताना फ्लिपकार्ट ग्राहकांना कमी बजेटमध्ये सर्वोत्कृष्ट स्मार्टफोन खरेदी करण्यासाठी ऑफर करत आहे. बिग बिलियन डेज सेलसाठी प्रसिद्ध असलेली कंपनी आता आणखी एक मोहीम घेऊन आली आहे जी विनामूल्य स्मार्टफोन ऑफर करेल.

तर मग फ्लिपकार्टवर विनामूल्य स्मार्टफोन कसा खरेदी करायचा ते जाणून घेऊया. फ्लिपकार्ट वापरकर्ते 17 जानेवारीपासून विनामूल्य स्मार्टफोन खरेदी करण्यास पात्र असतील. फ्लिपकार्ट स्मार्टपॅक प्रोग्रामअंतर्गत कंपनी वापरकर्त्यांना फोन विनामूल्य खरेदी करण्याची संधी देत आहे. या उपक्रमांतर्गत ग्राहक त्यांच्या आवडीचा स्मार्टफोन खरेदी करू शकतात आणि 12 किंवा 18 महिन्यांनंतर 100% कॅशबॅक मिळेल.

फ्लिपकार्ट स्मार्टपॅक ही एक सबस्क्रिप्शन-आधारित सेवा आहे जी नवीन स्मार्टफोन खरेदीवर ग्यारंटेड पेबॅक देते. 17 जानेवारीपासून ग्राहक फ्लिपकार्टवर स्मार्टफोन खरेदी करतील तेव्हा ते 12-महिन्यांची किंवा 18-महिन्यांची सदस्यता घेऊ शकतात. असे केल्याने ग्राहकांना खरेदी दरम्यान देय रकमेच्या 100 टक्के रक्कम मिळण्यास मदत होईल.

 फ्लिपकार्टवर विनामूल्य स्मार्टफोन कसा खरेदी करावा

  • – प्रथम आपल्या फ्लिपकार्ट खात्यात लॉगिन करा.
  • – आपण खरेदी करू इच्छित असलेला स्मार्टफोन निवडा.
  • – आपल्या आवडीचे फ्लिपकार्ट स्मार्टपॅक (गोल्ड, सिल्व्हर, कांस्य) निवडा.
  • – सदस्यता कालावधी (12 महिने किंवा 18 महिने) निवडा.
  • – स्मार्टपॅक मासिक फी 399 रुपयांपासून सुरू होते

ग्राहकांना स्मार्टफोनची संपूर्ण रक्कम देणे आवश्यक आहे, त्यानंतर स्मार्टपॅकची मासिक फी 399 रुपयांपासून सुरू होते. स्मार्टपॅक खरेदी केल्यानंतर ग्राहक SonyLIV, , जी 5 प्रीमियम, व्हूट सिलेक्ट, झोमाटो प्रो सारख्या सेवा प्रदान करतात जे ग्राहक त्यांच्या पसंतीने निवडू शकतात.

एकदा आपला सदस्यता कालावधी संपला आणि आपला फोन चालू कंड‍िशन मध्ये असल्यास आपण तो परत देऊन पैसे परत घेऊ शकता. फोन कार्यरत स्थितीत असणे आवश्यक आहे आणि आयएमईआय नंबर फोन स्क्रीनवर दिसला पाहिजे. स्मार्टपॅक योजनेनुसार आपण डिव्हाइस परत करताच आपल्याला पैसे परत मिळतील.

गोल्ड प्लॅन 100 टक्के मनीबॅक ऑफर करते, तर सिल्व्हर प्लॅन 80 टक्के मनीबॅक ऑफर करते. फ्लिपकार्ट ब्रॉन्झ पॅक ग्राहकांना त्यांच्या स्मार्टफोन खरेदीसाठी 60 टक्के परतावा देईल.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button