Best Sellers in Electronics
IndiaLifestyleMoney

आत ‘ह्या’ कंपनीने आणली 899 रुपयांत विमानाने प्रवास करण्याची संधी ; जाणून घ्या पूर्ण ऑफर

अहमदनगर Live24 टीम, 14 जानेवारी 2021 :-  साथीच्या आजारामुळे लोक प्रवास टाळत आहेत. अशा परिस्थितीत स्पाइसजेटने लोकांना आकर्षित करण्यासाठी स्वस्त विमान तिकिटांची ऑफर देऊ केली आहे.

या ऑफरअंतर्गत स्पाइसजेट केवळ 899 रुपयात हवाई तिकिट देत आहे. स्पाइसजेटने या ऑफरला बुक बेफिकर सेल असे नाव दिले आहे. त्याअंतर्गत देशांतर्गत प्रवासासाठी हवाई प्रवासाची तिकिटे 899 रुपयांपासून सुरू होतात. या ऑफर अंतर्गत किती काळ तिकिट बुक केले जाऊ शकतात आणि ते किती काळ वापरले जाऊ शकतात ते जाणून घ्या –

बुक बेफिकर ऑफरची डिटेल :- स्पाइसजेटने बुक बेफिकर सेल अंतर्गत 13 जानेवारी 2021 पासून हवाई तिकिटांची बुकिंग करण्याची सुविधा सुरू केली आहे. या ऑफर अंतर्गत लोक 17 जानेवारी 2021 पर्यंत हवाई तिकिट बुक करू शकतात.

या ऑफर अंतर्गत आरक्षित तिकीटद्वारे 1 एप्रिल 2021 ते 30 सप्टेंबर 2021 दरम्यान देशात कोठेही प्रवास करू शकते. स्पाइसजेटने आपल्या संकेतस्थळावर या ऑफरची माहिती दिली आहे. त्यानुसार ही सूट केवळ एकतर्फी भाड्यावर लागू होईल. ही ऑफर इतर कोणत्याही ऑफरसह एकत्र केली जाऊ शकत नाही किंवा ती ग्रुप बुकिंगवर लागू केली जाणार नाही.

ऑफर अंतर्गत कोणत्या सुविधा उपलब्ध असतील ते जाणून घ्या :- ऑफर अंतर्गत देशांतर्गत हवाई उड्डाण भाडे 899 रुपयांपासून सुरू होतील. याशिवाय कोणत्याही शुल्काशिवाय तिकिटांची तारीख बदलता येते. एवढेच नव्हे तर ते कोणत्याही शुल्काशिवाय रद्द देखील करता येईल. या ऑफर व्यतिरिक्त स्पाइसजेटने स्वतंत्र तिकिट व्हाउचरचीही घोषणा केली आहे.

फ्लाइट व्हाउचरचे फायदे जाणून घ्या :- स्पाइसजेटच्या ऑफरनुसार फ्लाइट व्हाऊचरची किंमत बुक केलेल्या एअर तिकिटच्या बेस फेअरच्या बरोबरीची असेल. तथापि या सेलच्या ऑफरअंतर्गत ग्राहकांना बुकिंगसाठी जास्तीत जास्त 1000 रुपयांचे व्हाउचर दिले जाईल. हे व्हाउचर नंतर हवाई प्रवासामध्ये वापरले जाऊ शकतात.

हे व्हाउचर किती काळ वैध राहील हे जाणून घ्या :- स्पाइसजेटच्या या ऑफर अंतर्गत हे फ्लाइट व्हाउचर 28 फेब्रुवारी 2021 पर्यंत वापरता येणार आहे. त्यांचा वापर फक्त देशांतर्गत उड्डाणासाठी

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button