Best Sellers in Electronics
Money

बेरोजगारांसाठी अनोखा जॉब ; चप्पल घालण्यासाठी मिळतील चार लाख

अहमदनगर Live24 टीम, 14 जानेवारी 2021 :- कोरोना कालावधीत लोकांसमोर रोजगाराचे मोठे संकट उभे राहिले. कोट्यवधी लोक बेरोजगार झाले आणि मोठ्या संख्येने लोकांना पगाराच्या कपातीचा सामना करावा लागला.

यामुळे लोक आर्थिक अडचणीत आले. परिस्थिती सामान्य झाल्यानंतर कंपन्या आता नोकर्‍या देतात. दरम्यान, एक कंपनी एक अतिशय अनोखी नोकरी घेऊन आली आहे, ज्यामध्ये आपल्याला फक्त चप्पल घालून बसावे लागेल आणि त्यासाठी आपल्याला चार लाख रुपये मिळतील. होय, हे खरे आहे. वास्तविक एका कंपनीने चप्पल घालण्याची नोकरी आणली आहे.

 परिश्रम न करता लाखोंची कमाई :- पायात चप्पल घालण्याच्या या नोकरीत तुम्हाला अजिबात कष्ट करायचे नाहीत. आपल्याला चप्पल परिधान केल्यावर आपल्याला कसे वाटले आणि चप्पल किती आरामदायक आहे ते सांगावे लागेल. या कामासाठी तुम्हाला 4 लाख रुपये मिळतील. स्लीपर टेस्टर असे या जॉबचे नाव आहे. या कंपनीची जॉबची जाहिरातही सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. घरी फक्त चप्पल घालून आपल्याला एक प्रकारचे रिव्यू करावे लागेल.

चार लाख रुपये मिळतील :- आपल्याला वार्षिक 4 लाख रुपये पगार मिळेल. अशा व्हॅकन्सी काढणारी कंपनी यूके आधारित बेडरूम अ‍ॅथलेटिक्स आहे. गेल्या वर्षी बेडरुम अ‍ॅथलेटिक्सने अशाच प्रकारच्या नोकर्‍या दिल्या होत्या. एशियनेटच्या अहवालानुसार त्यानंतर कंपनीला चांगला प्रतिसाद मिळाला. या वेळी कंपनीत एक महिला आणि एक पुरुष अशा दोन लोकांची भरती होईल.

कंपनीचे कार्य आपल्या रिव्यूवर अवलंबून असेल :- चप्पल घालून आपण त्यांचे रिव्यू करणे आवश्यक आहे आणि आपला अनुभव कसा होता आणि ते किती आरामदायक आहेत हे कंपनीला सांगावे लागेल. कंपनी आपल्या रिव्यूवर जास्त अवलंबून असेल. कारण केवळ रिव्यूच्या आधारेच, ती चांगली उत्पादने तयार करेल.

किती तास चप्पल घालावी लागेल? :- ज्यांची निवड होईल त्यांना दोन दिवस टेस्टिंग घ्यावी लागणार आहे. यात दररोज 12 तास चप्पल घालणे समाविष्ट असते. कंपनीच्या म्हणण्यानुसार, निवडलेल्या लोकांना त्यांच्या कंपनीसह दूसरे नाईट वियर्सलाही रिव्यू करावे लागेल.

आणखी एक अनोखी नोकरी :- मागील वर्षी, अशीच एक नोकरी समोर आली. ज्यात आपल्याला बिस्किटांचा स्वाद घ्यावा लागनार होता. बिस्किटे चाखण्यासाठी कंपनीने वार्षिक 40 लाख रुपये देण्यास सांगितले होते. म्हणजेच मासिक वेतन 3 लाख रुपयांपेक्षा जास्त होते. या नोकरीसाठी ज्यांना अर्ज करायचा आहे त्यांना टेस्ट व बिस्किटांचे ज्ञान असावे असे कंपनीने म्हटले होते. त्यांजवळ लीडरशिप स्किल आणि कम्युनिकेशनचेही समज असणे आवश्यक होते.

यूके मध्ये संधी :- बिस्किट चाखण्याची नोकरी यूकेमध्ये स्कॉटिश बिस्किट निर्मात्या कंपनीने ऑफर केली होती. मास्टर बिस्किटरला एका वर्षात 40 हजार पौंड देण्याची घोषणा केली होती.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button