जिओ धमाका: आता करा ‘हे’ रिचार्ज आणि वर्षभर चालवा फोन

अहमदनगर Live24 टीम, 18 जानेवारी 2021 :- प्रत्येक वेळी दर महिन्याला रिचार्ज करून कंटाळला आहात ? तर मग आपण जीओची वार्षिक योजना आपल्यासाठी फायदेशीर आहे. जिओ ग्राहकांसाठी चांगली गोष्ट म्हणजे कंपनीने बर्‍याच वार्षिक योजना आणल्या आहेत.

जिओच्या दीर्घ-काळातील योजनांमध्ये 2399 आणि 2599 रुपयांच्या 365-दिवसाची योजना तसेच 4999 रुपयांच्या 360-दिवसांच्या योजनेचा समावेश आहे. त्याचप्रमाणे कंपनीची आणखी एक योजना आहे, ज्याची वैधता 336 दिवस आहे. म्हणजेच, जर आपण ह्या प्लॅनने रिचार्ज कराल तर आपल्याला वर्षभर पुन्हा रिचार्जसाठी पैसे खर्च करण्याची आवश्यकता नाही. चला या योजनेचे तपशील जाणून घेऊया.

Advertisement

1299 रुपयांचा प्लॅन –

देशातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओची 1299 रुपयांची योजना आहे. या योजनेची वैधता 336 दिवस आहे. या योजनेत अमर्यादित डेटा उपलब्ध आहे. तसे, आपल्याला 24 जीबी हाय स्पीड डेटा मिळेल. ही मर्यादा पूर्ण करूनही, आपणास 64 केबीपीएस वेगाने डेटा प्राप्त करणे सुरू राहील. लक्षात ठेवा की 24 जीबीची उच्च गती 336 दिवसांसाठी आहे.

Advertisement

अनलिमिटेड कॉलिंग बेनेफिट –

आययूसी चार्ज संपले आहे. यामुळे, जिओने सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग देखील सुरू केली आहे. पूर्वी जिओ सर्व योजनांमध्ये इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी मर्यादित मिनिटे देत असे. या वर, ग्राहकांना कॉल करण्यासाठी (इतर नेटवर्कवरील जिओ कडून) स्वतंत्रपणे टॉक टाइम रिचार्ज करावे लागत असे.

Advertisement

परंतु आता जिओकडून सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग सुरू झाली आहे. 1299 रुपयांच्या योजनेत, सर्व नेटवर्कवर 336 दिवस जिओकडून विनामूल्य कॉलिंगचा लाभ मिळेल.

1299 रुपयांच्या योजनेचे बाकी बेनेफिट –

Advertisement

जिओच्या 1299 रुपयांच्या योजनेत तुम्हाला 336 दिवसांसाठी 3600 एसएमएस विनामूल्य मिळतील. तसेच, Jio अॅप्सची कॉम्प्लिमेंट्री सब्सक्रिप्शन देखील उपलब्ध असेल.

जिओचे इतर दोन प्लॅन –

Advertisement

Other कैटेगरी मध्ये जिओच्या इतर दोन स्वस्त योजना देखील आहेत. यातील प्रथम 329 रुपयांची योजना आहे. या योजनेची वैधता 84 दिवसांची आहे. 84 दिवसांसाठी तुम्हाला या योजनेत एकूण 6 जीबी डेटा मिळेल. ही योजना अमर्यादित कॉलिंगसह 1000 विनामूल्य एसएमएससह येते. या योजनेत आपणास जिओ अॅप्सची कॉम्प्लिमेंट्री सब्सक्रिप्शन मिळेल.

129 रुपयांचा प्लॅन –

Advertisement

Other कैटेगरीत सर्वात कमी 129 रुपयांचे बजेट प्लॅन आहे. या योजनेची वैधता 28 दिवसांची आहे. 28 दिवसांच्या या योजनेसाठी आपल्याला एकूण 2 जीबी डेटा मिळेल. या योजनेत आपल्याला सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंगसह एकूण 300 एसएमएस मिळतील.

या योजनेत आपणास जिओ अॅप्सची कॉम्प्लिमेंट्री सब्सक्रिप्शन मिळेल. 329 आणि 129 रुपयांच्या योजनांचे वैशिष्ट्य म्हणजे डेटाची मर्यादा पूर्ण झाल्यानंतरही आपल्याला 64 केबीपीएस वेगाने डेटा मिळणे सुरू राहील.

Advertisement

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button