51 रुपयांच्या रोजच्या खर्चात मिळेल TVS ची ‘ही’ नवी बाईक

अहमदनगर Live24 टीम, 19 जानेवारी 2021 :- आजच्या काळात वाहन असणे ही एक गरज आहे. कार्यालयात येताना आणि जाण्यासाठी मोटरसायकल किंवा स्कूटर खूप महत्वाचे आहे. सार्वजनिक वाहतूक टाळण्यासाठी स्वत: चे खासगी वाहन हा योग्य पर्याय आहे.

मोटारसायकल कंपन्यांकडे अनेक स्वस्त किंमतींत मिळणाऱ्या बाईक आहेत.:-

परंतु जर आपण एकाचवेळी 50-60 हजार रुपये खर्च करू शकत नसाल तर ईएमआयवर आपण मोटरसायकल खरेदी करू शकता. सध्या टीव्हीएसची स्पोर्ट्स मोटरसायकल अत्यंत कमी ईएमआयमध्ये उपलब्ध आहे, ज्यामध्ये दररोजची किंमत केवळ 51 रुपये असेल. चला संपूर्ण तपशील जाणून घेऊया.

टीव्हीएस स्पोर्टची किंमत किती आहे ? :-

टीव्हीएस स्पोर्ट शानदार लुक असणारी मोटरसायकल आहे. कमी पैशात मोटारसायकल प्रेमींसाठी हा उत्तम पर्याय आहे. कंपनीने ही बाईक दोन वेरिएंट मध्ये बाजारात आणली आहे,

ज्यात किक स्टार्ट आणि सेल्फ स्टार्ट वेरिएंट आहेत. या व्हेरिएंटची किंमत अनुक्रमे 56,100 रुपये आणि 62,950 रुपये आहे. कंपनीने ही बाईक बीएस -6 स्टँडर्डमध्ये तयार केली आहे, त्यानंतर त्याची किंमत वाढविण्यात आली.

अशा प्रकारे तुम्हाला 51 रुपये खर्चात बाईक मिळेल ;-

टीव्हीएस ही मोटरसायकल 100% फाइनेंस वर उपलब्ध आहे. यावर 6.99 टक्के इतका कमी व्याज दर निश्चित करण्यात आला आहे. जोपर्यंत ईएमआयचा प्रश्न आहे, आपण 1555 रुपयांच्या मासिक ईएमआयचा पर्याय निवडू शकता. दरमहा खर्च 1555 रुपये म्हणजे जवळपास डेली खर्च 51 रुपये होईल. चांगली गोष्ट म्हणजे आपल्याला ही बाइक कमी डाउन पेमेंटमध्ये मिळेल.

कॅशबॅक ऑफर देखील उपलब्ध आहे :-

टीव्हीएस यावेळी आपल्या स्पोर्टवर कॅशबॅक ऑफरही देत आहे. दुचाकीवर तुम्हाला 5000 रुपयांचा कॅशबॅक मिळेल. म्हणजेच आपण किक स्टार्ट आणि सेल्फ स्टार्ट वेरिएंट अनुक्रमे 51,100 आणि 57,950 रुपयात खरेदी करू शकता. या मोटारसायकलच्या फ्रंट मध्ये 130 मिमी आणि मागील बाजूस 110 मिमी ड्रम ब्रेक आहे.

pटीव्हीएस स्पोर्टमध्ये कॉम्बी ब्रेकिंग सिस्टम आहे. तसेच यात एलईडी हेडलाइट्स, डिजिटल कन्सोल आणि डे टाईम रनिंग लाइट इ. सारखी खास वैशिष्ट्ये आहेत.

आशिया मध्ये नंबर 1 ;-

गेल्या वर्षी टीव्हीएसने आपल्या स्पोर्ट मायलेजची माहिती देताना सांगितले की या मोटरसायकलची इंडिया बुक ऑफ रेकॉर्ड्स व्यतिरिक्त एशिया बुक ऑफ रेकॉर्डमध्ये एंट्री करण्यासाठी प्रतिलिटर 110.12 किमीचा मायलेज रेकॉर्ड आहे.

ही मोटरसायकल भारतात तसेच आशियामध्ये मायलेजच्या बाबतीत प्रथम क्रमांकावर आहे. टीव्हीएसच्या या मोटारसायकलवरून 1 लिटर पेट्रोलमध्ये 110.12 लिटर पर्यंत प्रवास शक्य आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button