आता जीओनंतर ‘ह्या’ कंपनीचा धमाका ; प्रत्येक रिचार्जवर मिळेल 10% डिस्काउंट

अहमदनगर Live24 टीम, 20 जानेवारी 2021 :- आपण महागड्या रिचार्जमुळे परेशान झाला असाल तर ही बातमी आपल्यासाठी उपयुक्त ठरू शकते. खरं तर, एक टेलिकॉम कंपनी प्रीपेड, पोस्टपेड, लँडलाईन आणि ब्रॉडबँड ग्राहकांसाठी खास ऑफर्स आणत आहे,

ज्या अंतर्गत निवडक ग्राहकांना कोणत्याही प्रकारच्या रिचार्जवर थेट 10% सवलत मिळेल. चला डिस्काउंटची संपूर्ण माहिती जाणून घेऊया.

बीएसएनएलने आणली खास ऑफर –

भारत दूरसंचार निगम लिमिटेड (बीएसएनएल) पुन्हा एकदा आपल्या प्रीपेड, पोस्टपेड, लँडलाईन आणि ब्रॉडबँड ग्राहकांसाठी विशेष ऑफर आणणार आहे. keralatelecom च्या अहवालानुसार बीएसएनएल एक विशेष योजना आणेल, ज्यामध्ये कंपनीच्या प्रीपेड, पोस्टपेड, लँडलाईन आणि अगदी ब्रॉडबँड ग्राहकांनाही 10 टक्के सूट मिळेल. परंतु ही योजना सरकारी कर्मचाऱ्यांसाठी असेल.

आपल्याला कधी फायदा होईल हे जाणून घ्या –

बीएसएनएल लवकरच स्पेशल स्कीम अंतर्गत सरकारी कर्मचार्‍यांना लँडलाईन, ब्रॉडबँड आणि फायबर योजनांवर सवलत देणार आहे. बीएएसएनएलच्या म्हणण्यानुसार या ऑफरचा लाभ विद्यमान सरकारी कर्मचार्‍यांना तसेच सेवानिवृत्त अधिकारी व कर्मचार्‍यांना होईल. ही ऑफर 1 फेब्रुवारी 2021 पासून सुरू होणार आहे.

यावेळी किती फायदा होतो –

बीएसएनएल अद्यापही सरकारी कर्मचार्‍यांना सूट देते. पण सध्या ही सवलत 5% आहे. या महिन्याच्या सुरूवातीस बीएसएनएलने आपल्या प्रीपेड ग्राहकांसाठी एक नवीन योजना आणली. बीएसएनएलने 398 रुपयांचा डेटा व्हाउचर प्लॅन सादर केला होता, जो अमर्यादित डेटासह स्थानिक आणि राष्ट्रीय दोन्हीस अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंग लाभ प्रदान करतो.

आपल्याला स्थानिक आणि राष्ट्रीय रोमिंगवर दररोज 100 विनामूल्य एसएमएस देखील मिळतील. या प्रीपेड योजनेची वैधता 30 दिवसांची आहे. मात्र 398 रुपयांची योजना केवळ चेन्नई आणि हरियाणासारख्या निवडक मंडळांमध्ये उपलब्ध आहे.

फ्री अनलिमिटेड कॉलिंग –

बीएसएनएल फेअर यूसेज पॉलिसी (एफयूपी) मागे घेण्याच्या तयारीत आहे. याद्वारे बीएसएनएल सर्व प्रीपेड आणि पोस्टपेड योजनांमध्ये अमर्यादित कॉलिंग सुविधा देखील प्रदान करू शकेल. सध्या बीएसएनएल दररोज 250 मिनिटांचा कॉलिंग बेनिफिट्स प्रदान करते. एफयूपी शुल्क मागे घेतल्यास ही मर्यादा दूर होईल आणि कंपनीचे प्रीपेड आणि पोस्टपेड ग्राहक सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग करण्यास सक्षम असतील.

बीएसएनएल लवकरच अमर्यादित प्रीपेड आणि पोस्टपेड योजनांवरील एफओपी मर्यादा दूर करेल. ट्रायने अलीकडे मोबाईल शुल्कासाठी इंटरकनेक्शन वापर शुल्क (आययूसी) रद्द केले. सध्या बीएसएनएलच्या अमर्यादित प्रीपेड आणि पोस्टपेड योजनांमध्ये दिवसाला 250 मिनिटांच्या कॉलची एफओपी मर्यादा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button