Ahmednagarlive24.com
Breaking News Updates Of Ahmednagar

Vodafone चा येतोय ‘हा’ प्लॅन ; ‘ह्या’ रिचार्ज मध्ये मिळेल रोज 4GB डाटा,

266

अहमदनगर Live24 टीम, 21 जानेवारी 2021 :- व्हीआय टेलिकॉम कंपनी नवीन ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी व विद्यमान ग्राहकांना कायम राखण्यासाठी सातत्याने प्रयत्न करत असते. या भागातील कंपनी एकापेक्षा एक चांगल्या योजना देत आहे.

व्होडाफोन देशात विविध प्रकारचे प्रीपेड आणि पोस्टपेड रिचार्ज योजना ऑफर करतो. 449 रुपयांमध्ये येणाऱ्या आगामी व्होडाफोनच्या प्रीपेड रिचार्ज योजनेबद्दल सांगणार आहोत. व्होडाफोन आयडियाच्या या योजनेविषयी जाणून घ्या.

Advertisement

व्होडाफोन 449 रुपयांमध्ये देते 4 जीबी डेटा प्रति दिन :- ग्राहकांना हे फायदे व्होडाफोन आयडिया प्रीपेड रिचार्ज योजनेत 449 रुपयांना मिळतात. या योजने vi च्या 449 रुपयांच्या रिचार्ज योजनेची वैधता 56 दिवस आहे. डेटाविषयी बोलल्यास, या रिचार्ज योजनेत दररोज 4 जीबी डेटा उपलब्ध आहे. इतर फायद्यांविषयी बोलताना, ही योजना दररोज अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि 100 एसएमएस ऑफर करते. या सर्व व्यतिरिक्त, याला जी 5 अॅप आणि व्होडाफोन प्लेची विनामूल्य सदस्यता मिळते.

444 रीचार्जवर जिओचा एकूण 112 जीबी डेटा ;- इतर टेलिकॉम कंपनीबद्दल बोलाल , तर रिलायन्स जिओचीही या रेंजमध्ये शानदार प्लॅन आहे. कंपनीची ही प्रीपेड रिचार्ज योजना दिवसाला 2 जीबी अशा हिशोबाने एकूण 112 जीबी डेटा प्रदान करते, त्यानंतर डेटा 64 केबीपीएसच्या वेगाने चालतो. दुसरीकडे, जर या वैधतेबद्दल बोलले गेले तर या योजनेची वैधता 56 दिवस आहे. या व्यतिरिक्त या योजनेत अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस उपलब्ध आहेत. त्याच वेळी, या योजनेमध्ये जिओ अॅप्सची कॉम्प्लीमेंट्री सब्सक्रिप्शन उपलब्ध आहे.

Advertisement

449 च्या योजनेत एअरटेल 2 जीबी डेटा देते :- भारती एअरटेल या प्रीपेड रिचार्ज प्लॅनमध्ये दररोज 2 जीबी डेटा देते. दुसरीकडे, जर आपण वैधतेबद्दल चर्चा केली तर एअरटेलच्या या प्रीपेड रिचार्ज योजनेत दररोज अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि 100 एसएमएस मिळतात. दुसरीकडे, जर वैधतेबद्दल चर्चा केली गेली तर ही योजना 56 दिवसांची आहे.

Advertisement