Hyundai ची ‘ही’ शानदार कार मिळेल आता अडीच लाखांत

अहमदनगर Live24 टीम, 22 जानेवारी 2021 :-बर्‍याच ह्युंदाई कार कमी बजेटमध्ये येत आहेत ज्या बर्‍यापैकी लोकप्रिय आहेत. ह्युंदाई आय 20 चीही मोठी मागणी आहे.

नवीन ह्युंदाई आय 20 ची किंमत जरी जास्त असली तरी सेकंड हँड खरेदी केल्यानंतर तुम्हाला ही कार अवघ्या अडीच लाख रुपयांना मिळेल. वास्तविक, ही ऑफर सेकंड हँड कार आणि दुचाकी विक्री प्लॅटफॉर्म ड्रूम वर आहे.

Advertisement

ड्रूमच्या वेबसाइटवर देण्यात आलेल्या माहितीनुसार, ह्युंदाई आय 20 मॅग्ना कार दिल्लीत फर्स्ट ओनरकडून विकली जात आहे. ही कार 45 हजार किलोमीटर चालली आहे.

ही 5-सीटर आहे आणि व्हील साइज 14 इंच आहे. त्याचे इंजिन 1197 सीसी आहे. या कारबद्दल सविस्तर माहितीसाठी आपल्याला ड्रमच्या वेबसाइटला भेट द्यावी लागेल. आपण या वेबसाइटवर मॉडेल शोधल्यास आपल्याला ते सापडेल. पुढील स्टेप मध्ये , आपल्याला ड्रूम प्लॅटफॉर्मवरच टोकनची रक्कम द्यावी लागेल.

Advertisement

तरच आपण विक्री करणाऱ्या व्यक्तीशी आपण संपर्क साधू शकाल. त्याच वेळी, जर कोणत्याही कारणामुळे करार पूर्ण झाला नाही तर टोकनची रक्कम परत केली जाईल. भारतात नवीन आय 20 कारची किंमत 6.80 लाख रुपये पासून सुरू होते, तर आय 20 टॉप मॉडेलची किंमत 11.18 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) आहे.

दरम्यान, Hyundai Motor इंडिया फाऊंडेशनने बुधवारी सांगितले की आयआयटी दिल्लीबरोबर करार झाला आहे. आयआयटी दिल्लीच्या फाउंडेशन फॉर इनोव्हेशन टेक्नोलॉजी ट्रांसफर (एफआईटीटी) सह करार करण्यात आल्याचे कंपनीने निवेदनात म्हटले आहे.

Advertisement

कंपनीचे व्यवस्थापकीय संचालक (एमडी) आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी (सीईओ) एसएस किम म्हणाले, एफआयटीटीशी करार करून आम्हाला आनंद झाला. आयआयटी दिल्लीच्या विद्यार्थ्यांना आवाज, कंपन आणि कठोरपणा (एनव्हीएच) आणि बॅटरी तंत्रज्ञानावर संशोधन करण्यास मदत करण्यासाठी कोना इलेक्ट्रिक दान करण्यास आम्ही उत्सुक आहोत. ”

Advertisement

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button