महिंद्रा स्कॉर्पिओ: 12.6 लाखांची कार मिळेल फक्त 3 लाख रुपयांत

अहमदनगर Live24 टीम, 23 जानेवारी 2021 :-कार खरेदी करणे ही बहुतेक लोकांची इच्छा असते. त्याहीपेक्षा लोकांना महागड्या, मोठ्या आणि स्टायलिश कार खरेदी करण्यात इंटरेस्ट असतो.

परंतु कमी बजेटमुळे प्रत्येकजण महागड्या मोटारी खरेदी करू शकत नाही. सध्या महिंद्राची ब्लॅक स्कॉर्पिओ बाजारात मोठी आणि महागड्या गाड्यांपैकी एक आहे. या नवीन कारची किंमत 13 लाख रुपये आहे.

परंतु आपण इच्छित असल्यास महिंद्रा ब्लॅक स्कॉर्पिओ अवघ्या तीन लाखात खरेदी करू शकता. वास्तविक या कारचे एक जुने मॉडेल विक्रीसाठी ठेवण्यात आले आहे. जुनी कार विकत घ्यायची असेल तर ती चांगली संधी आहे.

कोठे विकत आहे? :- पूर्वीच्या तुलनेत, बरीच सेकंड-हँड कार प्लॅटफॉर्म उपलब्ध आहेत जिथून आपण जुन्या कार किंवा बाईक खरेदी करू शकता. यापैकी एक प्लॅटफॉर्म म्हणजे ड्रूम. ड्रूमवर विक्रीसाठी ठेवण्यात आलेल्या महिंद्रा स्कॉर्पिओच्या सेकंड हँड कारची किंमत 2.99 लाख रुपये आहे. म्हणजेच महिंद्रा स्कॉर्पिओचे 13 लाख रुपयांचे सेकंड हँड मॉडेल 2.99 लाख रुपयांना मिळू शकेल.

महिंद्रा स्कॉर्पिओ किती चालली आहे ? :- ड्रूम वर उपलब्ध माहितीनुसार ही कार पहिल्या मालकाकडून विकली जात आहे. 2008 सालच्या महिंद्रा स्कॉर्पिओच्या एसएलएक्स 2.6 टर्बो 8 एसटीआर मॉडेल विक्रीसाठी ठेवण्यात आली आहे. हे मॉडेल 1.45 लाख किलोमीटर धावली आहे. जर तुम्हाला ही महिंद्रा स्कॉर्पिओ कार घ्यायची असेल तर ड्रूम वेबसाइटला भेट द्या. स्कॉर्पिओ कारमध्ये 2609 सीसी इंजिन आहे जे 120 बीएचपी पावर जनरेट करू शकते.

नवीन महिंद्रा अल्टुरस जी4 वर 2.2 लाखांपर्यंत सूट :- कंपनीच्या फ्लॅगशिप मॉडेलवर सर्वाधिक सवलत दिली जात आहे, आपण या एसयूव्ही खरेदीवर 2.2 लाख रुपयांपर्यंत बचत करू शकता. या एसयूव्हीवर 2.2 लाख रुपयांची रोकड सवलत, 50,000 रुपयांचा एक्सचेंज बोनस, कॉर्पोरेट डिस्काउंट आणि 20,000 रुपयांचे एक्सेसरीज देण्यात येत आहे. याची किंमत 28.72 लाख ते 31.72 लाख रुपये आहे.

महिंद्रा एक्सयूव्ही 500 वरही सूट मिळत आहे :- महिंद्रा एक्सयूव्ही 500 वर व्हेरिएंटच्या आधारे 20,000 रुपयांपर्यंतची थेट सूट मिळत आहे. आपण आपल्या विद्यमान कारची एक्सयूव्ही 500 सह एक्सचेंज केल्यास आपल्याला 20,000 रुपयांचा अतिरिक्त बोनस मिळेल. या व्यतिरिक्त कॉर्पोरेट सवलत 4,500 रुपये आहे.

महिंद्रा एक्सयूव्ही 300 वर व्हेरिएंटनुसार 10,000 रुपयांची रोकड सूट आहे. त्यावर 25,000 रुपयांचा एक्सचेंज बोनसही आहे. महिंद्रा अल्ट्रोज नंतर सर्वाधिक कॅश डिस्काउंट महिंद्राच्या पोर्टफोलिओमधील सर्वात छोटी कार एक्सयूव्ही 100 एनक्स्टवर आहे. यात 40,000 ची रोकड सूट आहे. याशिवाय 20,000 रुपयांचा एक्सचेंज बोनस आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button