लॉन्च झाला 4 कॅमेऱ्यावाला ‘हा’ शानदार फोन; जबरदस्त फिचर आणि किंमतही अगदी बजेटमध्ये

अहमदनगर Live24 टीम, 24 जानेवारी 2021 :-एलजीने आपला लेटेस्ट स्मार्टफोन एलजी के 42 लाँच केला आहे. स्मार्टफोनच्या मेन फीचर्स विषयी सांगायचे तर यात क्वाड रियर कॅमेरा सेटअप आणि 4,000 एमएएच बॅटरी आहे.

स्मार्टफोनला एमआयएल-एसटीडी -810 जी सर्टिफिकेशन प्राप्त झाले आहे ज्यामध्ये कमी आणि उच्च तापमान, वाइब्रेशन, शॉक आणि ह्यूमिडिटी यासारख्या परिस्थितीत त्याची टेस्ट घेण्यात आली आहे. यात फोनमध्ये फ्री सेकेंड ईयर वारंटीही देण्यात आली आहे.

Advertisement

किंमत :- भारतीय बाजारात LG K42 ची किंमत 10,990 रुपये आहे. हा फोन फ्लिपकार्टवर 26 जानेवारी 2021 पासून उपलब्ध असेल. फोन दोन वर्षांची एक्सटेंडेड वारंटी आणि फ्री वन टाइम स्क्रीन रिप्लेसमेंट सह येतो. फोन ग्रे आणि हिरव्या रंगाच्या पर्यायांमध्ये उपलब्ध असेल.

कॅमेरा :- LG K42 मध्ये क्वाड रियर कॅमेरा सेटअप आहे. यात 13 मेगापिक्सलचा प्राइमरी सेन्सर, 5 मेगापिक्सलचा सुपर वाइड अँगल सेन्सर, 2 मेगापिक्सलचा डेप्थ सेन्सर आणि 2 मेगापिक्सलचा माईक्रो सेंसर आहे. सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलसाठी फोनमध्ये 8-मेगापिक्सलचा फ्रंट कॅमेरा आहे.

Advertisement

डिव्हाइसमध्ये एआय कॅम फीचर आहे ज्यामध्ये ऑप्टिमल कॅमेरा मोडसह भिन्न मोड आहेत. नवीन एलजी स्मार्टफोनमध्ये फ्लॅश जंप कट फीचर आहे ज्याच्या मदतीने थोड्या थोड्या अंतराने कॅमेरा चार स्थिर प्रतिमा घेऊ शकेल. प्रतिमा घेतली जात असताना, फ्लॅश येतो. टाइम हेल्पर फीचर स्मार्टफोनमध्ये उपलब्ध आहे.

स्पेसिफिकेशन्स :- ऑक्टा-कोर मीडिया टेक हेलिओ पी 22 एसओसी प्रोसेसरसह हा ड्युअल सिम फोन येतो. फोनमध्ये 3 जीबी रॅम आहे. यात अँड्रॉइड 10 ऑपरेटिंग सिस्टम आहे. स्मार्टफोनमध्ये 6.6 इंचाचा एचडी प्लस डिस्प्ले आहे, ज्यामध्ये 720 × 1,600 पिक्सेल आणि 20: 9 आस्पेक्ट रेशियो आहे.

Advertisement

एलजी के 42 मध्ये 64 जीबीचे अंतर्गत स्टोरेज आहे. कनेक्टिव्हिटीसाठी फोनमध्ये 4 जी एलटीई, वायफाय, ब्लूटूथ व्ही 5.0, जीपीएस / ए-जीपीएस आहेत. डिव्हाइसमध्ये बाजूला फिंगरप्रिंट सेन्सर आणि 4,000 एमएएच बॅटरी आहे.

फोनमध्ये चार्जिंगसाठी यूएसबी टाइप सी पोर्ट देण्यात आला आहे. एलजी के 42 मध्ये प्री-लोडेड गेम लॉन्चर आणि 3 डी साऊंड लाँचर आणि गूगल असिस्टंट बटण आहे. स्मार्टफोनमध्ये होल पंच डिझाइन आहे. फोनचा आकार 165.0 × 76.7 × 8.4 मिमी आहे आणि वजन 182 ग्रॅम आहे.

Advertisement

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button