संपर्क : 9422736300 I 9403848382

स्वस्तात Maruti Baleno घेण्याची संधी ; कशी ? कोठे ? वाचा आणि लाखोंचा फायदा घ्या

अहमदनगर Live24 टीम, 25 जानेवारी 2021 :- नवीन कार खरेदीच्या तुलनेत जुन्या कारची खरेदी करणे आर्थिकदृष्ट्या फायदेशीर मानले जाते. कमी बजेट असलेले आणि नवीन कार घेण्यास असमर्थ लोक जुनी कार खरेदी करू शकतात आणि गरजा भागवू शकतात.

यासह, आपण कार चालविणे शिकत असाल किंवा शिकायचे असल्यास जुन्या कार खरेदी करणे फायद्याचे ठरू शकते. जुनी कार खरेदी करण्यापूर्वी ग्राहकाला बर्‍याच गोष्टींचा विचार करावा लागतो. कार किती जुनी आहे, इंजिनची स्थिती काय आहे आणि कार अपघात झालेली तर नाही ना आदी. याशिवाय इतर अनेक गोष्टींचा विचार करूनच जुनी कार खरेदी केली पाहिजे.

Advertisement

जुन्या कार खरेदीसाठी ग्राहकांकडे विविध पर्याय आहेत. यामुळे गाडी कोठून घ्यायची या पेचात ग्राहक असतात. तुमच्याही बाबतीत असेच असेल तर ग्राहकांच्या त्याच गरजा लक्षात घेऊन मारुती सुझुकी सेकंड हँड वाहनेही विकते. कंपनी आपल्या ट्रू व्हॅल्यू स्टोअरमधून स्वतःची व्हिंटेज वाहने विकते. ट्रू व्हॅल्यू वेबसाइटवर कारची माहिती देखील प्रदान केली जाते.

– Baleno 1.3 ALPHA: कंपनी 2015 चे मॉडेल असणारी बलेनो 1.3 अल्फा विकत आहे. ही पेट्रोल कार 5,00,000 रुपयांना विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. ही सेकेंड ऑनर कार आहे. जी 119,742 किलोमीटर चाललेली आहे.

Advertisement

– Baleno 1.3 DELTA: कंपनी 2017 च्या मॉडेल बलेनो 1.3 डेल्टाचे विक्री करत आहे. ही पेट्रोल कार 5,55,000 रुपयांना विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. ही फर्स्ट ऑनर कार आहे. दिल्लीत ही गाडी उपलब्ध आहे जी 48,984 किमी चालली आहे.

– Baleno 1.2 ZETA CVT: कंपनी 2017 च्या मॉडेल बलेनो Baleno 1.2 ZETA CVT विक्री करत आहे. ही पेट्रोल कार 6,85,000 रुपयांना विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. ही फर्स्ट ऑनर कार आहे. ही कार 35,938 किमी चालली आहे.

Advertisement

टीपः येथे दिलेल्या वाहनांशी संबंधित माहिती ट्रू व्हॅल्यू वेबसाइटवरील माहितीनुसार आहे. जुनी कार खरेदी करताना, कागदपत्रे आणि कारची स्थिती स्वतः तपासा. वाहनाच्या मालकास भेट न घेता किंवा वाहन न तपासता ऑनलाईन व्यवहार करू नका.

Advertisement

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button