धमाका ! Vi ने लॉन्च केली ब्रॉडबँड सर्व‍िस ; 1 महिन्यासाठी मिळेल फ्री इंटरनेट

अहमदनगर Live24 टीम, 28 जानेवारी 2021 :- वेगवान इंटरनेटसह अधिक डेटाची मागणी वाढली आहे. अशा परिस्थितीत बर्‍याच कंपन्यांनी आपल्या नवीन ब्रॉडबँड योजना जाहीर केल्या आहेत. टेलिकॉम कंपन्या कमी किंमतीत ब्रॉडबँड योजनांमध्ये डेटा आणि व्हॉईस कॉलसारख्या मूलभूत सुविधा देखील प्रदान करतात.

बाजारामध्ये बर्‍याच योजना आहेत ज्या उच्च-स्पीड ब्रॉडबँड योजना प्रदान करतात. म्हणूनच ब्रॉडबँड इंटरनेट सेवा प्रदात्यांमध्ये स्पर्धा लक्षणीय वाढली आहे. व्हीआय अर्थात व्होडाफोन-आयडियानेही लँडलाईन इंटरनेटच्या स्पर्धेत उडी घेतली आहे.

Advertisement

देशभरात इंटरनेट सेवेची वाढती मागणी लक्षात घेता कंपनीने निर्णय घेतला आहे की आता ग्राहकांना लँडलाईन ब्रॉडबँड कनेक्शन सेवाही दिली जाईल. व्होडाफोन-आयडियाच्या ब्रॉडबँड सेवा प्रदाता यू ब्रॉडबँडने व्होडाफोन-आयडिया पोस्टपेड बेनिफिटसह एक नवीन डेटा प्लॅन सादर केला आहे.

व्होडाफोन-आयडियाने नुकताच आपला ब्रॉडबँड घेतला आहे. ही लँडलाईन ब्रॉडबँड सेवा देशभरात सुरू करण्याची कंपनीची योजना आहे.

Advertisement

कंपनीने लॉन्च केले 3 नवीन प्लॅन :- प्लॅन बद्दल बोलल्यास या नवीन प्लॅनची किंमत 1,500 रुपये पासून सुरू होते. या योजनेत वायर्ड ब्रॉडबँड कनेक्शनसह असीमित इंटरनेट ऑफर दिली जात आहे. याचा डेटा स्पीड 200Mbps पर्यंत असेल आणि एक Vi पोस्टपेड कनेक्शन देखील उपलब्ध असेल. सुरुवातीच्या 10Mbps स्पीड प्लॅनबद्दल बोलायचे झाल्यास त्याची वैधता 360 दिवसांची आहे.

या प्लॅनची किंमत 1500 रुपये आहे. 100Mbps स्पीड प्लॅनबद्दल बोलायचे झाल्यास 1,500 रुपयांच्या किंमतीसह 90 दिवसांची वैधता प्राप्त होते. 3,000 रुपयांच्या किंमतीला 180 दिवसांची वैधता मिळत आहे आणि अतिरिक्त 15 दिवस सर्विससाठी उपलब्ध आहेत. त्याचबरोबर, 360 दिवसांची वैधता 6000 रुपयांच्या किंमतीत उपलब्ध आहे, ज्यामध्ये 30 दिवसांचे फ्री सब्सक्रिप्शन देखील उपलब्ध आहे.

Advertisement

एक महिना फ्री इंटरनेट मिळेल :- त्याचबरोबर जर यूजर्सना वेगवान स्पीड वाला प्लान हवा असेल तर कंपनीकडे 200 एमबीपीएस स्पीड प्लॅनदेखील आहे. ही योजना 90 दिवसांच्या वैधतेसह 1,800 रुपयांमध्ये खरेदी केली जाऊ शकते. 180 दिवसांच्या वैधतेसह 3,600 रुपयांमध्ये आणि 360 दिवसांच्या वैधतेसह 7,200 रुपयांमध्ये खरेदी करता येईल. 200 एमबीपीएस योजनेत एक वर्षासाठी आणि 6 महिन्यांच्या सबस्क्रिप्शनसाठी 15-दिवस आणि 30-दिवसांची फ्री सर्विस अतिरिक्त जात आहे.

 प्लॅनमध्ये मिळेल अनलिमिटेड कॉलिंग, डाटा आणि प्राइम सब्सक्रिप्शन:-  त्याचबरोबर, सोबत समाविष्ट केलेल्या व्हीआयच्या फायद्यांबद्दल बोलायचे झाल्यास यूजर्सना वीआई पोस्टपेड कनेक्शनसह अमर्यादित डेटा, अमर्यादित व्हॉईस कॉल, दररोज विनामूल्य 100 एसएमएस आणि Amazon प्राइमची सदस्यता दिली जात आहे.

Advertisement

यासह या योजनांच्या किंमतीवर अतिरिक्त 18 टक्के जीएसटीही लागू केला जाईल. YOU Broadband मध्ये 10 एमबीपीएस, 100 एमबीपीएस आणि 200 एमबीपीएस स्पीडच्या ब्रॉडबँड प्लॅनसह अमर्यादित डेटा (3.5 टीबी एफयूपी मर्यादेपर्यंत) ऑफर करीत आहेत. YOU Broadband सध्या या योजना भारतातील इतर शहरांमध्ये देखील विस्तारित करू इच्छित आहे.

Advertisement

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button