अवघ्या दोन लाखांत खरेदी करा मारुतीच्या ‘ह्या’ दोन कार ; जाणून घ्या सविस्तर…

अहमदनगर Live24 टीम, 29 जानेवारी 2021 :-बर्‍याच वेळा लोकांना कारची आवड असते पण बजेट कमी असते. यामुळे, त्यांना आवडती कार खरेदी करता येत नाही.

देशातील सेकंड-हँड कार किंवा युज्ड कार मार्केटही खूप मोठे झाले आहे आणि बर्‍याच कार कंपन्यांचे स्वत: चे युज्ड कार प्लॅटफॉर्म आहे. आज आम्ही तुम्हाला True Value बद्दल सांगणार आहोत, जे मारुती सुझुकीच्या अंतर्गत येते.

Advertisement

या वेबसाइटवर आपण अगदी स्वस्त किंमतीत कार खरेदी करू शकता. मारुतीच्या अशा बर्‍याच कार आहेत ज्या 1 लाखाहून कमी किंमतीला विकत आहेत.

मारुतीच्या कडे अशा दोन गाड्या आहेत, त्या दोन लाखांच्या बजेटमध्ये मिळतील. हे मारुती सुझुकीच्या ट्रू व्हॅल्यू वेबसाइटवर उपलब्ध आहे. या वेबसाइटवर Maruti 800 STD BSII ही कार फर्स्ट ओनरद्वारे विकली जात आहे.

Advertisement

ही कार 2008 ची आहे, याची किंमत 90 हजार रुपये आहे. ही कार खरेदी करण्यासाठी, आपण True Value लिंक वर भेट देऊ शकता. खरेदी करण्यापूर्वी आपण टेस्ट ड्राइव देखील घेऊ शकता. यासाठी तुम्हाला मोबाईल क्रमांक नोंदवावा लागेल.

त्याचप्रमाणे आणखी एक मारुती कार ऑल्टो एलएक्सची विक्री होत आहे. थर्ड ओनर ही कार विकत आहे. 2009 चे मॉडेल ची ही कार 1 लाख किमीपेक्षा अधिक धावली आहे. या कारच्या टेस्ट ड्राइवसाठी, आपल्याला True Value लिंकवर भेट द्यावी लागेल.

Advertisement

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button