केवळ अर्ध्या किमतीत खरेदी करा शानदार कंपन्यांचे ‘हे’ स्मार्ट टीव्ही

अहमदनगर Live24 टीम, 30 जानेवारी 2021 :-स्वस्त टीव्ही खरेदी करण्याची मोठी संधी चालून आहे. तर आपण आपल्या घरासाठी टीव्ही खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर ही बातमी वाचा.

वास्तविक बजेटनंतर टीव्ही खरेदी करणे महाग होईल. 1 फेब्रुवारीपासून अर्थसंकल्प सुरू होईल. या अर्थसंकल्पात, केंद्र सरकार इलेक्ट्रॉनिक घटक, स्मार्टफोन आणि उपकरणांसह सुमारे 50 वस्तूंवर आयात शुल्कात 5-10% वाढ करण्याची घोषणा करू शकते. आयात शुल्काच्या या वाढीचा फर्निचर आणि इलेक्ट्रिक वस्तूंवर सर्वाधिक परिणाम होईल.

अर्ध्या किंमतीत खरेदी करा महाग स्मार्ट टीव्ही :- दरम्यान, इलेक्ट्रॉनिक उत्पादनांची निर्मिती करणाऱ्या टीसीएलने भारतातील स्मार्ट टीव्ही ग्राहकांसाठी जबरदस्त ऑफर जाहीर केली आहे, त्याअंतर्गत ग्राहक Jan ART सेल अंतर्गत Amazon वरील टीसीएलच्या बर्‍याच स्मार्ट टीव्हीवर 50% पर्यंत सूट मिळू शकतात. टीसीएल डेज सेल 28 जानेवारीपासून लाईव्ह होईल आणि 31 जानेवारीपर्यंत चालतील.

अशा परिस्थितीत, आपल्याला बर्‍याच वैशिष्ट्यांसह सुसज्ज स्मार्ट टीव्ही खरेदी करायचा असेल तर आम्ही आपल्याला सर्वात चांगल्या डील बद्दल सांगणार आहोत. Amazon वरील या सेल दरम्यान, टीसीएलच्या 32 इंच, 43 इंच, 50 इंच और 55 इंचाच्या स्मार्ट टीव्ही रेंजच्या वेगवेगळ्या सिरीजवर आपण 50% पर्यंत सूट मिळवू शकता. यासह, नो कॉस्ट ईएमआई आणि एक्सचेंज ऑफर देखील आहे.

कमी किंमतीत चांगला टीव्ही मिळवा :-

  • – टीसीएल स्मार्ट एचडी एलईडी :- टीव्ही टीसीएल डेज सेल दरम्यान आपण 32 इंचाचा धंसू टीव्ही फक्त 12,999 रुपयात खरेदी करू शकता. या स्मार्ट अँड्रॉईड एलईडी टीव्हीमध्ये इंटिग्रेटेड स्पीकर बॉक्स, 8 जीबी स्टोरेज आणि क्वाड कोर प्रोसेसर आहे.
  • – टीसीएल ऐंड्रॉयड स्मार्ट टीवी :- टीसीएल डेज सेलमध्ये आपण Amazon वर हा 43 इंचाचा अँड्रॉइड स्मार्ट टीव्ही फक्त 23,999 रुपयांमध्ये खरेदी करू शकता.हा धांसू टीव्ही बिल्ट-इन नेटफ्लिक्स, अमेझॉन प्राइम, हॉटस्टार आणि यूट्यूब अ‍ॅप्ससह अँड्रॉइड-सर्टिफाइड स्मार्ट टीव्ही ऑप्टिमम व्यूइंग एक्सपीरियंस साठी मायक्रो डिमिंग आणि एचडीआर डिस्प्ले देखील प्रदान करते.
  • – 50% डिस्काउंट मध्ये टीसीएल स्मार्ट टीव्ही खरेदीची संधी :- 28-31 जानेवारीपर्यटन सुरू असलेला से मध्ये टीसीएल अल्ट्रा एचडी K के स्मार्ट टीव्ही सवलतीच्या दरात अवघ्या 25,999 रुपयांमध्ये खरेदीसाठी उपलब्ध आहे. या स्मार्ट अँड्रॉइड 4 के अल्ट्रा एचडी टीव्हीमध्ये पी 615 सीरीज सर्टिफाइड ऐंड्रॉयड ओएस, गूगल प्ले स्टोर आणि 5000+ अ‍ॅप्स आहेत. टीसीएल डेज सेलमध्ये तुम्ही हा 50 इंचाचा अँड्रॉइड टीव्ही फक्त, 33,999 रुपयांच्या सूटमध्ये खरेदी करू शकता. या टीव्हीमध्ये कलर एक्स्पेंशन आणि डॉल्बी ऑडिओसह लेटेस्ट अँड्रॉइड ऑपरेटिंग सिस्टम आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button