संपर्क : 9422736300 I 9403848382

रॉयल एनफील्ड: आता नवीन रूपात आली आपली आवडती बुलेट, जाणून घ्या किंमत आणि फीचर्स

अहमदनगर Live24 टीम, 01 फेब्रुवारी 2021:-भारतात जेवढ्या गाड्या आहेत त्यापैकी बुलेट ही लोकप्रिय बाईक आहे. विशेष म्हणजे बुलेटची प्रारंभिक किंमत 1 लाख रुपयांपेक्षा अधिक आहे.

ज्यांना बुलेट आवडतात त्यांच्यासाठी एक चांगली बातमी आहे. रॉयल एनफील्डने आपली प्रसिद्ध बुलेट 350 मोटरसायकल नव्या रंगात आणली आहे, ज्याला ‘फॉरेस्ट ग्रीन’ म्हणतात. नवीन रॉयल एनफील्ड बुलेट 350 फॉरेस्ट ग्रीनची किंमत 1.33 लाख रुपये आहे.

Advertisement

आधीपासूनच तीन रंगांत उपलब्ध:-  बुलेट 350 केवळ नवीन रंगात स्टैंडर्ड वेरिएंट मध्ये उपलब्ध असेल. बुलेटचे नवीन फॉरेस्ट ग्रीन मॉडेल आता पूर्वी अस्तित्वात असलेल्या ब्लॅक, ओनिक्स ब्लॅक आणि बुलेट सिल्व्हरबरोबर विकले जाईल. इतर बुलेट ईएस (इलेक्ट्रिक स्टार्ट) वेरिएंटला नवीन रंगात सादर केले गेलेले नाहीत. हे लाल, निळे आणि काळा या तीन रंग पर्यायामध्ये उपलब्ध आहे.

इतर कोणतेही बदल केले नाहीत :- स्टॅंडर्ड रॉयल एनफील्ड बुलेट 350 मध्ये नवीन वन ग्रीन पेंट व्यतिरिक्त कोणताही बदल केलेला नाही. चेन्नईस्थित दुचाकी उत्पादक कंपनीचे बुलेट 350 हे भारतातील सर्वात लोकप्रिय आणि दीर्घकाळ टिकणारे मॉडेल आहे.

Advertisement

 बरीच मोठी इंधन टाकी :- मोटरसायकलच्या दोन्ही बाजूला 19 इंचाचे टायर आहेत. या बाईकचे वजन 186 किलो आहे. रॉयल एनफील्ड बुलेट 350 मध्ये 13.5 लिटर इंधन टाकी आहे आणि आसन उंची 800 मिमी आहे.

अपडेटिंग करण्याचे काम प्रगतीपथावर आहे:-  रॉयल एनफील्ड सध्या भारतीय बाजारात त्याचे लाइनअप अपडेट करण्याचे काम करत आहे. या ब्रँडने थंडरबर्डच्या जागी आधीच मीटियोर 350 सादर केले आहे. कंपनी आपल्या क्लासिक 350 आणि हिमालयन वेरिएंट अपडेट करण्याचे कामही करीत आहे. त्याचबरोबर नवीन उत्पादनावरही काम केले जात आहे. रॉयल एनफील्डचा बुलेट 350 फॉरेस्ट ग्रीन वेरिएंट भारतीय बाजारपेठेत प्रदीर्घ कालावधीपासून लोकप्रिय असणाऱ्या मॉडेलमध्ये एक ताजेपणा आणेल.

Advertisement

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button