लय भारी ! एसबीआय योनो ऍप वापरणाऱ्यांसाठी खुशखबर ; वाचा आणि खूप सारे पैसे वाचवा

अहमदनगर Live24 टीम, 03 फेब्रुवारी 2021:- जर तुम्ही एसबीआयचे बँकिंग अँड लाइफस्टाइल प्लॅटफॉर्म ‘योनो” चे सदस्य असाल तर तुम्हाला बम्पर सवलतीत खरेदी करण्याची संधी मिळेल.

खरं तर स्टेट बँक ऑफ इंडियाने (एसबीआय) आपली अनोखी शॉपिंग कॉर्निवल ‘योनो सुपर सेव्हिंग डेज’ जाहीर केली आहे. या कॉर्निवालमध्ये 4 फेब्रुवारी ते 7 फेब्रुवारी या कालावधीत वेगवेगळ्या प्रकारातील खरेदीवर 50 टक्क्यांपर्यंत बंपर सूट देण्यात येणार आहे.

Advertisement

नवीन वर्षात, योनो सुपर सेव्हिंग डेज अंतर्गत, वापरकर्त्यांना इलेक्ट्रॉनिक्स, फर्निचर, ट्रॅव्हल, हॉस्पिटॅलिटी, अमेझॉनवर ऑनलाइन शॉपिंगसह विविध श्रेणींमध्ये उत्तम ऑफर मिळतील. या ऑफरचा फायदा 3.45 कोटीहून अधिक वापरकर्त्यांना मिळेल.

योनोने यासाठी Amazon , ओयो, पेपरफी, सॅमसंग आणि यात्रा यासह टॉप मर्चेंटशी भागीदारी केली आहे. सध्या 100 पेक्षा जास्त मर्चेंटनी YONO सह भागीदारी केली आहे.

Advertisement

हॉटेल बुकिंगवर 50% सूट:-  योनो सुपर सेव्हिंग डेजमध्ये ओयो बरोबर हॉटेल बुकिंगवर ग्राहकांना 50 टक्क्यांपर्यंत सूट मिळू शकते. त्याच वेळी, यात्रा डॉट कॉम सह फ्लाइट बुकिंगवर 10% सूट मिळेल. याशिवाय सॅमसंग मोबाईल, टॅब्लेट आणि घड्याळांवर 15 टक्के सूट देण्यात येणार आहे. तसेच, आपल्याला इतर एक्सक्लूसिव लाभ देखील मिळतील. त्याच वेळी, योनो वापरकर्त्यांना पेपरफ्रायकडून फर्निचर खरेदी करण्यास 7 टक्के आणि अ‍ॅमेझॉनकडून निवडक कॅटेगिरीच्या खरेदीवर 20 टक्के कॅशबॅकवर अतिरिक्त 7 टक्के सूट मिळेल.

3 वर्षात YONO चे 7.4 करोड़ डाउनलोड :- एसबीआयचे एमडी (रिटेल आणि डिजिटल बँकिंग) सीएस सेट्टी म्हणतात की योनो सुपर सेव्हिंग डेज अंतर्गत ग्राहकांना त्यांच्या चांगल्या गरजा आणि चांगल्या सवलतीतून खरेदी करण्याची संधी मिळेल. ही शॉपिंग कार्निवल खास योनो यूजर्ससाठी तयार केली गेली आहे. फक्त 3 वर्षात योनोचे 7.4 करोड़ डाउनलोड झाले आहेत आणि तेथे 3.45 कोटींपेक्षा जास्त रजिस्टर्ड यूजर आहेत.

Advertisement

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button