खुशखबर! ‘ही’ कंपनी 200 लोकांना देणार जॉब

अहमदनगर Live24 टीम, 22 फेब्रुवारी 2021:- मामाअर्थ ब्रांड या नावाने पर्सनल केयर उत्पादने विकणारी होंसा कन्झ्युमर प्राइवेट लिमिटेड (एचसीपीएल) ने सांगितले की,  यावर्षी 200 लोकांची भरती करतील. कंपनीने म्हटले आहे की टियर -1 आणि टियर -2 शहरांमधील उत्पादनांच्या विक्रीत लक्षणीय वाढ झाली आहे आणि ऑनलाईन व्यवसायात वेगाने वाढ झाली आहे.

एचसीपीएलने सांगितले की यावर्षी त्याचे उत्पन्न वाढून 500 कोटींपेक्षा जास्त झाले आणि नजीकच्या काळात ते दुप्पट होण्याची शक्यता आहे.
कंपनीचे सह-संस्थापक आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी वरुण अलघ म्हणाले, “आम्ही आत्ता 300 लोक आहोत आणि या वर्षाच्या अखेरीस आम्ही 500 लोक होऊ.

Advertisement

” यापैकी 100 लोक ऑफलाइन रिटेल टीमचा हिस्सा असतील तर उर्वरित ग्रोथ टीम, डीटूसी टीम, ग्राहक सेवा, विपणन टीम आणि इतर काम सांभाळतील. ”कंपनीने चार वर्षामध्ये 500 कोटींची उलाढाल केली असल्याचे ते म्हणाले. कंपनीने आता 1000 कोटी रुपयांचे उद्दिष्ट ठेवले आहे.

7.3 टक्के सरासरी वाढ शक्य आहे –
यावर्षी जॉबच्या बाबतीत  एक चांगली बातमी येत आहे. वेतनवाढीच्या प्रतीक्षेत असलेल्या कर्मचार्‍यांसाठी चांगली बातमी. साथीच्या नंतर व्यवसाय क्रियाकलापात अपेक्षेपेक्षा वेगवान सुधारणा आणि ग्राहकांचा आत्मविश्वास वाढल्यामुळे कंपन्या या वर्षी त्यांचे पगार वाढवू शकतात.

Advertisement

एका फर्मने म्हटले आहे की यावर्षी तुमच्या सरासरी पगारामध्ये 7.3 टक्के वाढ होऊ शकते. हे गेल्या काही वर्षांच्या तुलनेत चांगले आहे.

काही कंपन्यांची डबल डिजिट मध्ये झाली ग्रोथ –
डेलॉयट टच तोहमात्सु इंडिया एलएलपी (DTTILLP) द्वारा कार्यबळ आणि वेतनवाढीच्या कल 2020 च्या पहिल्या टप्प्यातील सर्वेक्षणात असे दिसून आले आहे की यावर्षी पगाराची सरासरी वाढ 4.4 टक्क्यांपेक्षा जास्त असेल, परंतु 2019 पेक्षा  6.6 टक्क्यांपेक्षा कमी असेल.

Advertisement

यावर्षी सर्वेक्षणात भाग घेतलेल्या 92 टक्के कंपन्यांनी पगारवाढ वाढल्याचे सांगितले, तर मागील वर्षी केवळ 60 टक्के लोकांनी असे म्हटले आहे.

Advertisement
Back to top button