जबरदस्त प्लॅन; केवळ 47 रुपयांत 14 जीबी डेटा व अमर्यादित कॉलिंग

अहमदनगर Live24 टीम, 22 फेब्रुवारी 2021:-जे लोक महागड्या रिचार्ज प्लान मधून मुक्त होऊ इच्छितात त्यांच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. एक टेलिकॉम कंपनी अत्यंत स्वस्त रिचार्ज योजना घेऊन आली आहे.

या योजनेत, आपल्याला 50 रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत 14 जीबी डेटासह अमर्यादित कॉलिंग लाभ मिळेल. बर्‍याचदा टेलिकॉम कंपन्या ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी अशा खास योजना आणत असतात. या वेळी कोणती कंपनी स्वस्त प्लॅन घेऊन आणली आहे ते जाणून घेऊया.

बीएसएनएलचा प्लॅन काय आहे? :- बीएसएनएलने 50 रुपयांपेक्षा कमी रिचार्ज योजना आणली आहे. सरकारी दूरसंचार कंपनीने नवीन ग्राहकांसाठी 47 रुपयांची फर्स्ट रिचार्ज प्लान योजना आणली आहे.

ही योजना नवीन ग्राहकांसाठी आहे, जे प्रथमच रिचार्ज करणार आहेत. या योजनेत ग्राहकांना 28 दिवसांसाठी व्हॉईस कॉलिंग, डेटा आणि एसएमएस बेनेफिट मिळतील. बीएसएनएलला या प्लॅनच्या मदतीने आपल्या ग्राहकांची संख्या वाढवायची आहे.

अनलिमिटेड लोकल आणि नॅशनल कॉलिंग बेनेफिट :- ग्राहकांच्या संख्येच्या बाबतीत बीएसएनएल चौथ्या क्रमांकावर आहे. हे देशातील तिसऱ्या क्रमांकाची दूरसंचार कंपनी व्हीआय (व्होडाफोन आयडिया) च्या खाली आहे. ग्राहकांच्या संख्येच्या बाबतीत या दोन कंपन्यांमध्ये मोठा फरक आहे.

31 डिसेंबर 2020 पर्यंत, व्हीआयचा ग्राहक वर्ग 26.98 कोटी होता. ही नवीन ऑफर अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंग बेनिफिटसह (ऑन-नेट / ऑफ-नेट / लोकल / एसटीडी) येते. ज्यात एमटीएनएल रोमिंग क्षेत्रे – मुंबई आणि दिल्ली यांचा समावेश आहे.

उर्वरित फायदे जाणून घ्या :- या योजनेत एकूण 14 जीबी डेटा आणि 100 दैनंदिन एसएमएस देखील उपलब्ध असतील. बीएसएनएलचे म्हणणे आहे की मोफत लाभ 28 दिवसांच्या कालावधीसाठी वैध असतील. नवीन बीएसएनएल ग्राहक केवळ 47 रुपयांमध्ये अमर्यादित कॉम्बो योजनेचा आनंद घेण्यास सक्षम असतील.

100 दिवसांची वैधता :- बीएसएनएल पुढे नमूद करते की 47 रुपये योजनेच्या अटी व शर्ती प्रीमियम प्रति मिनिट प्लॅन पीव्ही 107 नुसार आहेत. म्हणजे 47 रुपयांच्या योजनेची वैधता 100 दिवसांची आहे, त्यानंतर ग्राहकांना त्यांचे बीएसएनएल सिम कार्ड सक्रिय ठेवण्यासाठी आणखी एक रिचार्ज करावे लागेल. परंतु फ्री बेनेफिट्स केवळ 28 दिवसांसाठी वैध राहतील.

तुम्हाला कधीपर्यंत मिळेल बेनेफिट ? :- 47 रुपये रिचार्ज योजना केवळ 31 मार्च पर्यंत उपलब्ध आहे. आपण ही योजना घेऊ इच्छित असल्यास आपण 31 मार्च पर्यंत रिचार्ज घेऊ शकता. ही एक प्रमोशनल ऑफर आहे. अशी अपेक्षा आहे की लवकरच ही योजना अन्य सर्कलमध्येही लॉन्च केली जाऊ शकते.

Back to top button