Ahmednagarlive24.com
Breaking News Updates Of Ahmednagar

बजाजची ‘ही’ बाईक आली बाजारात ; मिळेल एकदम स्वस्त , जाणून घ्या फीचर्स

अहमदनगर Live24 टीम, 03 मार्च 2021:- बजाज ऑटोने मंगळवारी सांगितले की त्याने आपल्या 102 सीसी बाईक प्लॅटिना 100 इलेक्ट्रिक स्टार्ट (ईएस) ची नवीन एडिशन बाजारात आणली आहे.

किंमत काय आहे:

Advertisement

बजाज ऑटोने दिलेल्या माहितीनुसार, दिल्लीतील या बाईकची किंमत 53,920 रुपये असेल. दुचाकीस्वारांच्या सोयीसाठी त्यामध्ये प्रगत स्प्रिंग तंत्रज्ञान अवलंबले गेले आहे. यात केवळ दुचाकीस्वारच नाही तर मागील सीटलाही आरामदायक राइडचा अनुभव मिळेल.

बाईकमध्ये ट्यूबलेस टायर्स आहेत जी सुरक्षित व त्रास-मुक्त राइडचा अनुभव देईल. बजाजच्या एका वरिष्ठ अधिका-याने सांगितले की, “ ब्रँड प्लॅटिनामध्ये उत्कृष्ट राइडिंगचा एक अतुलनीय अनुभव आला असून 70 लाखहून अधिक समाधानी ग्राहकांद्वारे ते दिसून येतो.

Advertisement

फेब्रुवारी महिन्यात विक्रीत 8% वाढ:

फेब्रुवारी महिन्यात बजाज ऑटोच्या विक्रीत सहा टक्क्यांनी वाढ झाली आहे. या महिन्यात एकूण वाहनांची विक्री 6 टक्क्यांनी वाढून 3,75,017 वाहनांवर पोहोचली. वर्षभरापूर्वी याच महिन्यात या कंपनीने 3,54,913 वाहनांची विक्री केली होती. कंपनीची देशांतर्गत बाजारातील विक्री मात्र फेब्रुवारीमध्ये दोन टक्क्यांनी घसरून 1,64,811 वाहनांवर गेली, जी गेल्या वर्षी याच महिन्यात 1,68,747 वाहनांची होती.

Advertisement

कंपनीने म्हटले आहे की फेब्रुवारीमध्ये त्याचा निर्यात व्यवसाय 13 टक्क्यांनी वाढून 2,10,206 वाहनांवर पोहोचला. गेल्या वर्षी फेब्रुवारीमध्ये त्याने 1,86,166 वाहने निर्यात केली. बजाजची दुचाकी विक्री फेब्रुवारीमध्ये सात टक्क्यांनी वाढून 3,32,563 वाहनांवर पोहोचली. गेल्या वर्षी फेब्रुवारीमध्ये कंपनीने 3,10,222 दुचाकींची विक्री केली होती.

  • ब्रेकिंग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर|

Advertisement
li