Ahmednagarlive24.com
Breaking News Updates Of Ahmednagar

दीड लाखांची बुलेट 50 हजारांपेक्षाही कमी किमतीत विकत घ्या ; जाणून घ्या ऑफर

अहमदनगर Live24 टीम, 21 मार्च 2021:- जर तुम्ही रॉयल एनफील्ड बुलेट खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्यासाठी एक चांगली बातमी आहे.

लाखो रुपयांची बुलेट स्वस्तामध्ये खरेदी करण्याची उत्तम संधी आहे. होय, जवळजवळ प्रत्येकजण देशातील आघाडीच्या परफॉरमन्स बाईक निर्माता रॉयल एनफिल्डच्या बुलेटसाठी वेडा आहे. परंतु जास्त किंमत असल्याने बर्‍याच वेळा लोकांना ही बाईक खरेदी करता येत नाही.

Advertisement

50 हजार रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत बुलेट खरेदी करा :- असे बरेच प्लॅटफॉर्म आहेत जे सेकंड-हँड बाईक विकतात जिथे आपण स्वस्त किंमतीवर बुलेट खरेदी करू शकता. ड्रूम च्या संकेतस्थळावर देण्यात आलेल्या माहितीनुसार रॉयल एनफिल्ड बुलेट 50 हजार रुपयांच्या खालील रेंजमध्ये मिळतील.

रॉयल एनफील्ड बुलेट इलेक्ट्रा 40000 रुपयात खरेदी करा :- रॉयल एनफील्डची बुलेट एलेक्‍ट्रा ही कंपनीद्वारे विकली जाणारी बेस्ट सेलिंग बाईक आहे.

Advertisement

अधिक माहितीसाठी Droom या वेबसाईटवर जा . वेबसाइटवर देण्यात आलेल्या माहितीनुसार, 350 सीसी ची 2007 मॉडल असणारी ही बाईक 48, 000 कि.मी. चालली आहे, तर दुचाकीची किंमत 40,000 रुपये आहे. हे बुलेट पहिल्या मालकाद्वारे विकले जात आहे. ही बुलेट वेबसाइटवर ग्रे कलरमध्ये उपलब्ध आहे.

स्वस्तात थंडरबर्ड 350 सीसी खरेदी करा :- रॉयल एनफील्डची थंडरबर्ड 350 सीसी, जो 2005 चे मॉडेल आहे. ही बाईक 49,463 किमी चालली आहे. जर आपण त्या किंमतीबद्दल चर्चा केली तर ते 33,500 हजार रुपयांमध्ये उपलब्ध असेल.

Advertisement

हे बुलेट पहिल्या मालकाद्वारे विकले जात आहे. ही बुलेट लाल रंगात उपलब्ध आहे. वेबसाइटवर 350 सीसी मध्ये अशा आणखी चांगल्या थंडरबर्ड बाइक्स उपलब्ध आहेत, आपण आपल्या शहराचा पर्याय निवडू शकता आणि पसंतीच्या बाईक खरेदी करू शकता.

कागदपत्रे आणि दुचाकीची कंडिशन दुर्लक्षित करू नका :- जर आपण सेकंड हँड बाईक घेण्याचा विचार करत असाल तर यासाठी आपल्याला कोठेही जाण्याची आवश्यकता नाही. आपण घरी बसून प्रसिद्ध ऑनलाइन वेबसाइट Droom वरून निम्म्या किंमतीपेक्षा कमी किंमतीत एक उत्तम बाइक बुक करू शकता.

Advertisement

म्हणून आम्ही आज आपल्याला वेबसाइटवर आढळलेल्या काही बाईकविषयी माहिती दिली. येथे दुचाकींबद्दल सांगितलेल्या सर्व गोष्टी Droomवेबसाइटवर दिलेल्या माहितीनुसार आहेत. जुनी वाहने खरेदी करण्यापूर्वी त्यांच्या कागदपत्रे व स्थितीबाबत सखोल चौकशी करणे फार महत्वाचे आहे.

या गोष्टी लक्षात ठेवा :-

Advertisement
  • आरसी तपासणी करणे खूप महत्वाचे आहे
  • इंश्योरेंस पेपर तपासणे आवश्यक आहे
  • सेकंड हँड बाईक घेण्यापूर्वी टेस्ट राइड करा
  • दुचाकी मालकाकडून एनओसी अवश्य घ्या 
    • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
    • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर

li