Ahmednagarlive24.com
Breaking News Updates Of Ahmednagar

क्रेडिट कार्डः प्रत्येक खरेदीवर मिळेल 500 रुपयांपर्यंत कॅशबॅक ; वाचा…

अहमदनगर Live24 टीम, 21 मार्च 2021:-  आपण क्रेडिट कार्ड वापरता? हा प्रश्न यासाठी महत्त्वपूर्ण आहे कारण भारतातील बरेच लोक क्रेडिट कार्ड चांगले मानत नाहीत किंवा ते वापरण्यास त्यांना आवडत नाहीत. पण खरोखर क्रेडिट कार्ड हा एक अतिशय सोयीस्कर पर्याय आहे. क्रेडिट कार्डमधून आपत्कालीन परिस्थितीत रोख रक्कम तसेच खरेदी करण्याची सुविधा आहे.

इतकेच नाही तर तुम्हाला क्रेडिट कार्डाद्वारे खर्च केलेल्या रकमेवर बक्षीस गुण, ऑफर आणि कॅशबॅक देखील मिळतील. आवश्यकता असते क्रेडिट कार्डचा योग्य वेळी भरणा करणे. येथे आम्ही तुम्हाला अशा क्रेडिट कार्डबद्दल माहिती देऊ, ज्यातून तुम्हाला प्रत्येक व्यवहारावर 500 रुपयांपर्यंत कॅशबॅक मिळू शकेल.

Advertisement

कोणत्या कार्डवर कॅशबॅक मिळेल –

अ‍ॅक्सिस बँक फ्रीचार्ज क्रेडिट कार्ड हे एक खास क्रेडिट कार्ड आहे. याद्वारे आपण फ्रीचार्ज अ‍ॅप किंवा वेबसाइटवर व्यवहार केल्यास तुम्हाला प्रत्येक व्यवहारावर 5% कॅशबॅक मिळेल. फ्रीचार्जवर सुरू असलेल्या ऑफर्स व्यतिरिक्त तुम्हाला कॅशबॅकचा लाभ मिळेल.

Advertisement

कॅशबॅक मर्यादा प्रति व्यवहार जास्तीत जास्त 500 रुपये आहे. म्हणजेच या कार्डद्वारे प्रत्येक व्यवहारावर तुम्हाला 500 रुपयांचे कॅशबॅक मिळू शकते.

एका वर्षात एकूण किती कॅशबॅक मिळेल?

Advertisement

ज्याप्रमाणे, या क्रेडिट कार्डवर प्रति व्यवहार कॅशबॅकची मर्यादा निश्चित केली गेली आहे. त्याचप्रमाणे वर्षासाठीही मर्यादा आहे. अ‍ॅक्सिस बँक फ्रीचार्ज क्रेडिट कार्डवर तुम्हाला वर्षामध्ये फक्त 6000 रुपयांची कॅशबॅक मिळू शकते.

आपल्याला कॅशबॅक कुठे आणि किती मिळू शकेल हे जाणून घ्या –

Advertisement

अ‍ॅक्सिस बँक फ्रीचार्ज क्रेडिट कार्डसह फ्रीचार्ज अ‍ॅपवर आपल्याला मोबाइल रिचार्ज, बिल पेमेंट किंवा बस बुकिंग इ. वर 5% कॅशबॅक मिळेल. त्याचप्रमाणे ओला, उबर किंवा शटलवर 2% आणि इतर सर्व व्यवहारांवर 1% कॅशबॅक देण्यात येईल. परंतु हे लक्षात ठेवा की कोणत्याही वॉलेट लोडवर या क्रेडिट कार्डमधून कोणतीही कॅशबॅक दिली जाणार नाही.

जॉइनिंग आणि वार्षिक फी जाणून घ्या –

Advertisement

अ‍ॅक्सिस बँक फ्रीचार्ज क्रेडिट कार्डची जॉइनिंग फी 250 रुपये असेल. त्याचबरोबर, त्याची वार्षिक फी देखील केवळ 250 रुपये आहे. जोपर्यंत कॅशबॅक मिळण्याचा प्रश्न आहे, सध्याच्या बिलिंग सायकलमध्ये प्राप्त झालेला कॅशबॅक पुढील बिलिंगच्या तारखेच्या 3 दिवस आधी आपल्या क्रेडिट कार्डमध्ये जमा होईल.

या गोष्टी लक्षात ठेवा –

Advertisement

वेळेवर क्रेडिट कार्ड पेमेंट करणे महत्वाचे आहे. जर आपण हे केले नाही तर आपल्याला दंड भरावा लागेल. म्हणून, बिलिंग तारीख आणि बिलिंग सायकल लक्षात ठेवा आणि खर्च आणि देयकाची प्लानिंग करा.

  • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर

Advertisement
li