Ahmednagarlive24.com
Breaking News Updates Of Ahmednagar

जबरदस्त ! स्मार्टफोनसह इतर प्रोडक्टवरही 90% पर्यंत सूट ; कोठे ? वाचा अन फायदा घ्या

अहमदनगर Live24 टीम, 22 मार्च 2021:- ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्म पेटीएम मॉलने आपला ‘होली स्पेशल’ महा शॉपिंग फेस्टिव्हल 20 मार्चपासून सुरू केला आहे. कंपनीने ग्राहकांना सर्व डेबिट आणि क्रेडिट कार्ड, नेट बँकिंग आणि ईएमआय व्यवहारांवर अतिरिक्त 10% कॅशबॅक ऑफर करण्यासाठी अ‍ॅक्सिस बँक, आयसीआयसीआय बँक आणि स्टँडर्ड चार्टर्ड बँक सह भागीदारी केली आहे.

पेटीएम मॉलचा हा सेल 29 मार्चपर्यंत चालणार आहे. या 9 दिवसांच्या सेलमध्ये स्मार्टफोनसह इतर गॅझेटवर 90% पर्यंत बचत करण्याची संधी आहे. सेलमध्ये सूटबरोबरच कॅशबॅकही असेल. आपल्याला गॅझेट व्यतिरिक्त इतर गोष्टींवर भारी सूट मिळेल.

Advertisement

15000 पेक्षा जास्त ब्रँडवर सूट –

पेटीएम मॉलच्या सेलमध्ये 15,000 हून अधिक ब्रॅण्डवर सवलत देण्यात येत आहेत. या सर्व प्रकारच्या कॅटेगिरीमध्ये ऑफर उपलब्ध आहेत. काही मोठ्या ब्रँडमध्ये apple, सॅमसंग, जेबीएल, रेड टेप, आदिदास आणि पुमा यांचा समावेश आहे. कंपनी Apple , सॅमसंग, ओप्पो, व्हिवो कडून स्मार्टफोनवर बेस्ट डील ऑफर करत आहे. या सेलमध्ये काही प्रोडक्टवर 80% सवलतीसह काही उत्पादनांवर 10% कॅशबॅक देखील मिळेल. अशा प्रकारे आपण 90 टक्क्यांपर्यंत बचत करू शकता.

Advertisement

इलेक्ट्रॉनिक्स प्रोडक्ट्सवर 75% पर्यंत सूट –

मोठ्या स्मार्टफोन ब्रांडमध्ये 25 टक्क्यांपर्यंत सूट मिळेल. तसेच 5000 रुपयांचे कॅशबॅकही दिले जाईल. कंपनी स्मार्टफोनवर 9600 रुपयांपर्यंतची एक्सचेंज ऑफरही देत आहे. त्याशिवाय पेटीएमच्या महा सेलमध्ये इलेक्ट्रॉनिक्सवर 75 टक्क्यांपर्यंत सूट देण्यात येत आहे. पॅनासोनिक, Wahl, फिलिप्स यासह अनेक राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय ब्रँडवर 3,000 रुपयांपर्यंतचे कॅशबॅकदेखील मिळू शकते.

Advertisement

स्वस्तात लॅपटॉप खरेदी करा –

आपल्याला लॅपटॉप घ्यायचा असेल तर पेटीएम सेलचे संधी हातातून जाऊन देऊ नका. या सेलमधील उर्वरित उत्पादनांबरोबरच लॅपटॉपवरही भारी सूट दिली जात आहे. लेनोवो आयपॅड एस 145 वर पूर्ण 25% सवलत आणि 1200 रुपयांची कॅशबॅक मिळत आहे. एचपी, मायक्रोसॉफ्ट आणि डेल लॅपटॉपवरही अशा डील्स उपलब्ध आहेत.

Advertisement

कपड्यावर 80% सूट –

पेटीएमची होली स्पेशल सेल फॅशनेबल कपड्यांवर 80 टक्के सवलत देते. यापैकी जीन्सवर 70 टक्के, एथनिक वियरमध्ये 80 टक्के आणि टॉप-ड्रेसमध्येही 80 टक्के बचत करण्याची संधी आहे. आपण सूट मिळवू शकता अशा इतर उत्पादनांमध्ये स्मार्टवॉच, फुटवेअर, सनग्लासेस आणि घरगुती वस्तूंचा समावेश आहे. कंपनीने बेल्ट आणि वॉलेटसाठीही ऑफर दिली आहे.

Advertisement

हजारो ब्रँडसह पार्टनरशिप –

अशा जोरदार सेलसाठी पेटीएम मॉलने हजारो ब्रँडसह भागीदारी केली आहे, ज्या अंतर्गत ग्राहक नो-कॉस्ट ईएमआय आणि उत्कृष्ट एक्सचेंज ऑफरचा लाभ घेऊ शकतात. पेटीएम मॉल म्हणतो की ते देशभरात 6 लाखाहून अधिक उत्पादनांवर विनामूल्य शिपिंग देत आहे.

Advertisement

यात अनेक कॉटेज एम्पोरियम, कारागीर, हस्तनिर्मित दागिने, बनारसी आणि कांजीवाराम साड्या, हस्तनिर्मित कुर्ते आणि विविध राज्यांतील स्थानिक कपडे देखील उपलब्ध आहेत. होळीचा सण अधिक गोड बनवण्यासाठी सेलमध्ये आग्रा पेठा, राजस्थानचा घेवर आणि चांदनी चौकातील सोन हलवा यांचा समावेश आहे. तसेच होळीचा रंग, वॉटर गन आणि इतर वस्तूंवर 70% पेक्षा जास्त सूट दिली जात आहे.

  • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर

Advertisement
li