Breaking News Updates Of Ahmednagar

जिओचा जबरदस्त धमाका ; फ्रीमध्ये पहा चित्रपट व वेब सिरीज, सोबतच 300 जीबी डेटा व अनलिमिटेड कॉलिंग

अहमदनगर Live24 टीम, 24 मार्च 2021:- रिलायन्स जिओ आपल्या प्रीपेड योजनांसोबत ग्राहकांना पोस्टपेड योजना देखील देते. गेल्या काही काळापासून ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर चित्रपट आणि वेब शो स्ट्रीमिंगचा प्रसार सुरू झाला आहे, तेव्हापासून ग्राहकांनी पोस्टपेड योजनांकडे वाटचाल सुरू केली आहे.

याक्षणी ग्राहकांना जिओ कडून 6 सर्वोत्कृष्ट पोस्टपेड योजना मिळत आहेत. अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुमच्यासाठी 3 उत्कृष्ट पोस्टपेड योजना घेऊन आलो आहोत ज्यामध्ये तुम्हाला ओटीटी प्लॅटफॉर्मची विनामूल्य सदस्यता, 300 जीबी डेटा आणि अमर्यादित कॉलिंग सुविधा मिळेल.

Advertisement

1) पहिली योजना 399 रुपये आहे. – येथे आपणास 75 जीबी डेटा मिळेल. एकदा ही मर्यादा संपल्यानंतर ग्राहकांना 1 जीबी डेटासाठी 10 रुपये द्यावे लागतील. या योजनेत, वापरकर्त्यांना 200 जीबी पर्यंत डेटा रोलओव्हरचा लाभ देखील मिळतो.

योजनेत दररोज अनलिमिटेड कॉलिंग, 100 एसएमएस देखील उपलब्ध आहेत. या योजनेची सर्वात खास गोष्ट म्हणजे त्यात नेटफ्लिक्स, Amazon प्राइम आणि डिस्ने हॉटस्टार व्हीआयपीची विनामूल्य सब्सक्रिप्शन मिळते.

Advertisement

2) दुसरी योजना 799 रुपये आहे. – या योजनेत, वापरकर्त्यांना एकूण 150 जीबी डेटा मिळतो. 200 जीबी पर्यंतचा डेटा रोलओव्हर बेनिफिटही या योजनेत उपलब्ध आहे. अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंगद्वारे, वापरकर्त्यांना या योजनेत दररोज 100 एसएमएसची सुविधा देखील मिळू शकेल.

योजनेत, वापरकर्त्यांना जिओ अॅप्स, नेटफ्लिक्सची व्हीआयपी सदस्यता, Amazon प्राइम व्हिडिओ आणि डिस्ने + हॉटस्टारचे वीआईपी सब्सक्रिप्शन मिळेल.

Advertisement

3) तिसरी आणि शेवटची योजना 1499 रुपये आहे. – या पोस्टपेड योजनेत 300 जीबी डेटा उपलब्ध आहे. त्याच वेळी आपण त्यात 500 जीबी पर्यंत रोलओव्हर डेटा घेऊ शकता. या योजनेत अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंगसह दररोज 100 एसएमएस देखील उपलब्ध आहेत.

आपल्याला योजनेमध्ये नेटफ्लिक्स, अमेझॉन प्राइम व्हिडिओ आणि डिस्ने + हॉटस्टारची सदस्यता देखील मिळेल. यामध्ये तुम्ही जिओ ऍप्लिकेशनचे फ्री सबस्क्रिप्शन मिळेल.

Advertisement
  • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर

Advertisement
li