Ahmednagarlive24.com
Breaking News Updates Of Ahmednagar

रिलायन्स जिओ: 51 रुपयात चालेल वर्षभर ; कसे ते जाणून घ्या

अहमदनगर Live24 टीम, 26 मार्च 2021:-सध्या 4 मोठ्या टेलिकॉम कंपन्यांमध्ये रिलायन्स जिओ सर्वात मोठी आहे. बीएसएनएल, एअरटेल आणि व्ही-आय (व्होडाफोन आयडिया) यांच्यासह जिओसमोरही ग्राहकांची संख्या सातत्याने वाढविण्याचे आव्हान आहे.

स्वस्त आणि उच्च फायद्याच्या योजना देणे म्हणजे ग्राहकांना आकर्षित करण्याचा एकमेव मार्ग. ग्राहक डेटा स्पीड आणि स्वस्त कॉल दरापेक्षा अधिक डेटा बेनेफिट शोधतात. काही ग्राहक कमी किंमतीत जास्त वैधता असलेल्या योजनांना प्राधान्य देतात.

Advertisement

काही योजना सर्वसमावेशक असतात, ज्यामध्ये आपल्याला कॉल, डेटा आणि एसएमएस लाभ मिळतात. परंतु काही योजना केवळ डेटा किंवा कॉल करण्यासाठी सर्वोत्तम आहेत. यापैकी एक Jio ची 51 रुपयांची योजना आहे. आपण वर्षभर ही योजना सहजपणे चालवू शकता. कसे ते जाणून घ्या.

जिओची ही आहे 51 रुपयांची योजना:-  रिलायन्स जिओची स्वस्त प्रीपेड योजनांपैकी एक म्हणजे 51 रुपयांची योजना. मुळात ते 4 जी डेटा व्हाउचर आहे. या डेटा व्हाउचरमध्ये तुम्हाला एकूण 6 जीबी डेटा मिळेल. डेटाव्यतिरिक्त या योजनेत इतर कोणताही लाभ उपलब्ध नाही.

Advertisement

वैधतेबद्दल बोलल्यास, जिओचे 51 रुपयांचे रिचार्ज 1 वर्षासाठी चालविले जाऊ शकतात. वास्तविक, ही योजना आपल्या आधीपासून सक्रिय असणाऱ्या योजनेच्या वैधतेपर्यंत चालू शकते. आता, जर आपण 1 वर्षासाठी रिचार्ज केले असेल आणि नंतर 51 रुपयांच्या योजनेचे रिचार्ज केले असेल तर ही योजना देखील 1 वर्षासाठी चालू शकते.

जिओचा 21 रुपयांचा डेटा प्लॅन :- जिओची आणखी एक योजना आहे, ज्याची किंमत केवळ 21 रुपये आहे. ही योजना एकूण 2 जीबी डेटा बेनेफिट सह येते. या योजनेची वैधता देखील मूलभूत योजनेच्या वैधतेवर अवलंबून आहे.

Advertisement

म्हणजेच, जर आपण आधीच 1 वर्षाच्या वैधतेसह एखादा प्लॅन रिचार्ज केला असेल तर, 21रुपयांची योजना देखील 51 रुपयांच्या योजनेप्रमाणे संपूर्ण 1 वर्षासाठी चालविली जाईल.

आणखी एक स्वस्त प्लॅन :- जिओची 11 रुपयांची आणखी स्वस्त योजना आहे, ज्यामध्ये केवळ 1 जीबी डेटा उपलब्ध आहे. विद्यमान योजनेची वैधता होईपर्यंत ही योजना देखील सक्रिय असेल.

Advertisement

या योजनेत केवळ 1 जीबी डेटा उपलब्ध आहे. 11 आणि 21 रुपयांच्या योजनेत केवळ डेटा उपलब्ध आहे. यापैकी कोणतेही प्लॅन कॉलिंग किंवा एसएमएस लाभ देत नाहीत.

एअरटेलचा 78 रुपयांचा प्लॅन :- एअरटेलचा दुसरा स्वस्त प्लॅन 78 रुपये आहे. या योजनेत तुम्हाला एकूण 5 जीबी डेटा मिळेल. परंतु आपल्या विद्यमान मूलभूत योजनेपर्यंत योजनेची वैधता राहील.

Advertisement
  • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर|

li