Ahmednagarlive24.com
Breaking News Updates Of Ahmednagar

जर तुम्ही ‘ह्या’ बँकेसोबत मिळवला हात तर आपल्याला स्वस्तात पडेल पेट्रोल-डिझेल

अहमदनगर Live24 टीम, 27 मार्च 2021:-बर्‍याच शहरांमध्ये पेट्रोल आणि डिझेलची किंमत शंभर रुपयांच्या पलीकडे गेली आहे. बर्‍याच दिवसांपासून, पेट्रोलचे दर केवळ वाढत आहेत आणि आता लोक स्वस्त पेट्रोल आणि डिझेलची अपेक्षा करीत आहेत.

तुम्हालाही स्वस्त पेट्रोल आणि डिझेल हवे असे वाटत असल्यास ही बातमी नक्की वाचा. युनियन बँकेमुळे हे शक्य होऊ शकते. होय, आता युनियन बँकेने एक क्रेडिट कार्ड सुरू केले आहे, जे आपल्यासाठी इंधनाचे दर कमी करू शकेल! वास्तविक, या कार्डवरून पेट्रोल आणि डिझेल खरेदीसाठी बरेच रिवॉर्ड मिळत आहेत, जे आपण इतरत्र वापरू शकता.

Advertisement

वास्तविक, युनियन बँक ऑफ इंडिया आणि हिंदुस्तान पेट्रोलियम कॉर्पोरेशन लिमिटेडने को-ब्रँडेड कॉन्टॅक्टलेस रुपे क्रेडिट कार्ड सुरू करण्याची घोषणा केली आहे. हे कार्ड आपल्यासाठी पेट्रोल आणि डिझेलची किंमत कमी करणार नाही,

परंतु पेट्रोल आणि डिझेल खरेदीद्वारे आपल्याला बरेच फायदे मिळतील, जे आपण बचत म्हणून त्याकडे पाहू शकता. अशा परिस्थितीत या कार्डच्या वापरामुळे आपल्याला कसा फायदा होईल हे जाणून घ्या.

Advertisement

 आपल्याला किती फायदा होईल ? आपण हे कार्ड घेतल्यास आपल्याला 16 एक्स रिवॉर्ड पॉइंट्स मिळतील, ज्याचा लाभ देशभरातील 18000 हून अधिक एचपीसीएल आउटलेट्स मध्ये मिळू शकेल. तसे, ते 4% कॅशबॅकच्या बरोबरीचे असेल.

जर तुम्ही एचपी पे वॉलेटद्वारे इंधन भरले तर ग्राहकांना एचपीसीएलकडून 1.5% अतिरिक्त बक्षीस गुण मिळतील. एचपीसीएलच्या किरकोळ दुकानात इंधन व्यवहारासाठी इंधन अधिभारमध्ये 1% सूट मिळण्याचा लाभही ग्राहकांना मिळेल. प्रथमच को-ब्रँडेड रुपे क्रेडिट कार्ड एनसीएमसी (नॅशनल कॉमन मोबिलिटी कार्ड) फीचरसह लाँच केले जात आहे.

Advertisement

यामुळे मेट्रो, बस, टॅक्सी, उपनगरीय रेल्वेमार्गाद्वारे टोलवर आणि किरकोळ खरेदीसाठी कॉन्‍टैक्‍टलेस ट्रांजेक्‍शन करता येतील आणि यामुळे टॉप अप देखील करता येणार आहे. अशा प्रकारे, एका कार्डद्वारे सर्व प्रकारच्या आवश्यकतांसाठी देय दिले जाऊ शकते, जेणेकरून एकाधिक कार्ड ठेवण्याची आवश्यकता नाही.

 हे फायदे देखील उपलब्ध आहेत यूबीआय-एचपीसीएल कॉन्टॅक्टलेस रुपे कार्ड वापरकर्त्यांना 300 रुपये स्वागत बोनस म्हणून मिळतात. जे कार्ड सक्रिय झाल्यानंतर 60 दिवसांच्या आत कोणत्याही एचपीसीएल रिटेल आउटलेटमध्ये इंधन खरेदी करण्यासाठी वापरला जाऊ शकतो.

Advertisement

तथापि, या कार्डवर नाममात्र शुल्क द्यावे लागेल. यूबीआय-एचपीसीएल रुपे कार्ड इंधना शिवाय मनोरंजन, प्रवास, खरेदी, अन्न वितरण आणि यासारखे बरेच फायदे आणि ऑफर प्रदान करते. इंधनाव्यतिरिक्त 1.25 लाखांच्या खरेदीला 500 रुपये आणि 100 रिवॉर्ड पॉइंट मिळतील. यासह अनेक प्रकारचे फायदेही उपलब्ध आहेत.

  • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर|

Advertisement
li