Ahmednagarlive24.com
Breaking News Updates Of Ahmednagar

केवळ 3 लाख रुपयांच्या बजेटमध्ये मिळतिये स्कोडा ऑक्टाविया कार ; वाचा संपूर्ण ऑफर

अहमदनगर Live24 टीम, 7 एप्रिल 2021 :- बर्‍याच वेळा लोक त्यांच्या गरजेसाठी कार खरेदी करण्याचा विचार करतात परंतु बजेट एकत्रित करू शकत नाहीत.

अशा लोकांनी सेकंड हँडचा पर्याय विचारात घ्यावा. सेकंड हँडचे बजेट कमी असते आणि आपण त्यातून कारची आवश्यकता पूर्ण करू शकता. असे अनेक प्लॅटफॉर्म आहेत जी सेकंड-हँड कार विकतात, तेथून आपण त्यास स्वस्त दरात खरेदी करू शकता.

Advertisement

ड्रूमच्या वेबसाइटवरही अशीच एक डील आहे. सेकंड हँड कार आणि बाईक सेलिंग प्लॅटफॉर्म वेबसाइट ड्रूमवर 3 लाख रुपयांत आपण स्कोडाची ऑक्टव्हिया कार खरेदी करू शकता. सन 2006 चे हे मॉडेल दुसर्‍या मालकाद्वारे विकले जात आहे.

ही कार 75 हजार किलोमीटर धावली आहे. त्याची विक्री किंमत 2 लाख 80 हजार रुपये ठेवण्यात आली आहे. या 5 सीटर कारचे मायलेज 13.94 kmpl, इंजिन 1896 सीसी, मॅक्स पॉवर 90 आहे.

Advertisement

या कारची कमाल उर्जा 90 @ 4000 आणि मैक्सिमम टॉर्क 210 @ 1900 आहे. या कारचे व्हीलबेस 2512 मिमी आहे, तर रुंदी 1731 मिमी, लांबी 4507 मिमी, उंची 1455 मिमी आहे. या डील साठी आपल्याला ड्रूम च्या वेबसाइटला भेट द्यावी लागेल.

या वेबसाइटला भेट देऊन आपण मॉडेलबद्दल माहिती मिळवू शकता. याशिवाय टोकनची रक्कम येथे द्यावी लागेल. ही टोकन रक्कम रिफंडेबल आहे. याचा अर्थ असा आहे की जर कोणत्याही कारणामुळे करार पूर्ण झाला नाही, तर टोकन अमाउट परत केले जाईल.

Advertisement

कागदपत्र तपासा:- आपण सेकंड हँड कार खरेदी करणार असाल तर कागदपत्र तपासणे महत्वाचे आहे. डॉक्युमेंटच्या माध्यमातून आपल्याला कारबद्दलचे दावे खरे आहेत की नाहीत याची माहिती मिळेल. यावरून आपण कारबद्दल कोणतीही महत्वाची माहिती लपवली आहे की नाही ते शोधू शकता.

  • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर|

Advertisement
li