Breaking News Updates Of Ahmednagar

86 हजारांची हिरोची ‘ही’ बाईक केवळ 26 हजारांत ; सोबत एका वर्षाची वॉरंटी अन मनीबॅक गॅरंटीही ; जाणून घ्या ऑफर

अहमदनगर Live24 टीम, 20 एप्रिल 2021 :-आपण स्वत: साठी स्कूटर खरेदी करू इच्छित असाल परंतु कोरोना साथीच्या बिघडलेल्या अर्थसंकल्प आणि सतत वाढणार्‍या इंधनाच्या किंमतीमुळे आपण त्रस्त असाल तर आम्ही आपल्यास एक बजेट बाईक सांगणार आहोत जे आपल्या बजेटमध्ये राहील आणि स्वस्त देखील पडेल.

आज आम्ही तुम्हाला अशा सेकंड हँड स्कूटरविषयी सांगणार आहोत, ज्या तुम्हाला खरेदीवर केवळ वॉरंटि देणार नाहीत, तर कंपनीकडून तुम्हाला त्यावर मनीबॅक गॅरंटीही मिळेल. तर मग काय आहे ते जाणून घेऊया.

Advertisement

बाईक 24 वेबसाइट, सेकंड-हँड बाईकची विक्री करणार्‍या वेबसाइटने आपल्या साइटवर देशातील सर्वात मोठी दुचाकी निर्माता कंपनी हीरोची सेकंड-हँड बाईक हिरो मेस्ट्रो एज स्कूटर सूचीबद्ध केली आहे, ज्याची किंमत फक्त 26000 रुपये आहे.

म्हणून कंपनीची ऑफर जाणून घेण्यापूर्वी, आम्ही आपणास हिरो होंडा मेस्ट्रो एजची वैशिष्ट्ये सांगू. हीरो मेस्ट्रो एजमध्ये कंपनीने बीएस 6 मानक 125 सीसी इंजिन दिले आहे जे प्रिझमॅटिक पर्पल टेक्नॉलॉजीवर आधारित आहे.

Advertisement

हे इंजिन 9 बीएचपी उर्जा आणि 10.4 एनएम टॉर्क जनरेट करू शकते. या हिरो मेस्ट्रो एजच्या सस्पेंशनबद्दल बोलाल तर , खराब रस्त्यांवरील चांगल्या प्रवासासाठी मागील चाकामध्ये स्प्रिंग लोड हायड्रॉलिक सस्पेंशन आहे,

फ्रंट व्हील मध्ये टेलिस्कोपिक हाइड्रोलिक एब्जॉर्बर्स सस्पेंशन आहे. स्कूटरमध्ये कंपनीने 5.5 लीटर क्षमतेची पेट्रोल टाकी दिली आहे. मायलेजबाबत कंपनीचा असा दावा आहे की हे स्कूटर एका लिटर पेट्रोलच्या वापरावर 51 किमी पर्यंतचे मायलेज देते.

Advertisement

आता बाईक 24 च्या वेबसाइटवर दिलेल्या या ऑफरमध्ये काय खास आहे ते जाणून घेऊया. कंपनीने विक्रीसाठी सूचीबद्ध केलेली मेस्ट्रो एज 2015 ची आहे,

ती काळ्या रंगाची आहे. हे स्कूटर फर्स्ट ऑनर आहे. हे एकूण 22,116 किमी चालले आहे. या स्कूटरवर कंपनीकडून एक वर्षाची वॉरंटी आणि 7 दिवसांची मनीबॅक गॅरंटी देखील दिली जात आहे.

Advertisement

महत्वाची सूचनाः- कोणतीही सेकेंड बाईक घेण्यापूर्वी ग्राहकाने कंपनीने दिलेली गॅरंटी व वॉरंटीच्या अटी समजून घ्याव्यात जेणेकरून भविष्यात कोणतीही अडचण येऊ नये.

  • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर|

Advertisement
Advertisement
li